Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver28!!!)

Status
Not open for further replies.
Đang load ngon nhé. 7ID mà time out 3 cái...hixhixx

chậm rồi, xui quá, đg test pri. :binhsua123::binhsua123::binhsua123:

Buổi chiều các tình yêu chăm chỉ cày cuốc quá nên nó load như rùa bò :binhsua122:

Khi mình gõ captcha = T00l như thế .
Ví dụ 10 ID .
Thì khi gõ 1 lần , nó sẽ vào 10 ID luôn .. hay từng ID 1 các bạn nhỉ ?

Khi mình gõ captcha = T00l như thế .
Ví dụ 10 ID .
Thì khi gõ 1 lần , nó sẽ vào 10 ID luôn .. hay từng ID 1 các bạn nhỉ ?

gõ 1 lần vào 10 iD thì có mà add 100 vào rồi gõ ak bạn

Gõ cái nào tính cái đó , soft chỉ hỗ trợn bạn chuyển cửa sổ đến ID nào cap ra thôi :D

Hễ chiều chiều là thèn Pix mắc bệnh lúc nhanh lúc chậm , phát mệt... tình hình mới nhất đây , cant' sub cũng kha khá nhé !!! :binhsua121:

gõ 1 lần vào 10 iD thì có mà add 100 vào rồi gõ ak bạn

Gõ cái nào tính cái đó , soft chỉ hỗ trợn bạn chuyển cửa sổ đến ID nào cap ra thôi :D

Nếu mà được vậy tớ chuyễn qua Cạp cạp lun :) dù gì cũng thanks bạn

test 9 e, 8 e về 0, 1 e lên 8. KO biết cái đội hình này giữ vững đc bao lâu nữa:binhsua121::binhsua121:
Càng về chiều càng chậm, test mãi mới xong, ko hiểu sao oánh sai nhiều thế.:binhsua123::binhsua123:[url=http://www.upanh.com/test_upanh/v/6ne20mdhbkf.htm][/URL]

test 9 e, 8 e về 0, 1 e lên 8. KO biết cái đội hình này giữ vững đc bao lâu nữa:binhsua121::binhsua121:
Càng về chiều càng chậm, test mãi mới xong, ko hiểu sao oánh sai nhiều thế.:binhsua123::binhsua123:[url=http://www.upanh.com/test_upanh/v/6ne20mdhbkf.htm][/URL]
vì chiều load cà giựt nên 1 em lên 8
tui test buổi đêm , load êm , test nhiêu con về 0 hết nhiêu
13 acc vừa tay với sp 25

vì chiều load cà giựt nên 1 em lên 8
tui test buổi đêm , load êm , test nhiêu con về 0 hết nhiêu
13 acc vừa tay với sp 25
ờ, đêm t lười, k test đc. Mà ko đc đội hình đó giữ đc bao lâu. mấy e trc lên pri hết trơn rồi. hn gõ 8k3 code mà đc có 6k2 code. trừ 270code test đầu vs code sai, còn lại toàn là do pri cao nên rate thấp=((=((=((

ờ, đêm t lười, k test đc. Mà ko đc đội hình đó giữ đc bao lâu. mấy e trc lên pri hết trơn rồi. hn gõ 8k3 code mà đc có 6k2 code. trừ 270code test đầu vs code sai, còn lại toàn là do pri cao nên rate thấp=((=((=((
tui test đến 360 code mới ngưng , mặc dù trong lúc test đã thấy nó cập nhật pri về 0 trên soft rồi , nhưng vẫn gõ tiếp lên 360 . Tui thấy mấy con >200 khi gõ lên dễ tăng pri hơn là >300 . Ko biết có mê tín ko nữa, haha
15 acc sp 25

Bác Bao Đen nhanh thật... em chưa kịp ghi lại email mấy cái ids của bác để vào hack nữa... :binhsua172::binhsua172:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week