Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver30!!!)

Status
Not open for further replies.
ca này khó, bác sĩ bảo nghỉ cạp vài hôm cho tinh thần ổn định :binhsua07:
sax, nhìn khiếp quá, do tình trạng cant liên hoàn gây ra đây. hôm qua mình có 3 code trống liên tiếp mà còn dính banned nữa là bác này lệch tới bao nhiểu code lận.:-s
chia bùn vậy. cant quá thì nghỉ đi. nếu ko sợ banned thì cứ oánh tiếp, tui vẫn oánh ko à :))

---------- Post added at 09:18 AM ---------- Previous post was at 09:17 AM ----------

Đánh thì vẫn ổn, đúng luật mà vẫn sống trong hãi, chẳng biết bị "ấy ấy" lúc nào :binhsua76: 30' can't sub có 3 lần thôi !

ủa như bác Bao cạp toàn gr chủ hả :-s

sax, nhìn khiếp quá, do tình trạng cant liên hoàn gây ra đây. hôm qua mình có 3 code trống liên tiếp mà còn dính banned nữa là bác này lệch tới bao nhiểu code lận.:-s
chia bùn vậy. cant quá thì nghỉ đi. nếu ko sợ banned thì cứ oánh tiếp, tui vẫn oánh ko à :))

---------- Post added at 09:18 AM ---------- Previous post was at 09:17 AM ----------

ủa như bác Bao cạp toàn gr chủ hả :-s

em cũng giống bác bao,cạp như vậy
trông tiền về mỏi con mắt.giờ vẫn còn phải chờ,ko ban tối nay em ra đảo =))=))

em cũng giống bác bao,cạp như vậy
trông tiền về mỏi con mắt.giờ vẫn còn phải chờ,ko ban tối nay em ra đảo =))=))
vậy khi mô mới đủ pay đây :-s:-s

thế là em nữa đã ra đi, Mấy pro xin chỉ giáo làm sao để tránh lỗi lặp code liên hoàn đây :(( tháng này 3 acc ra đi chỉ vì cái này đây :((

bác này đen 1 phần mà cho mình hỏi bác dùng mạng gì thế nếu là dcom thì canconect nhiều dẫn tới lặp code .. update tình hình 12 acc ngồi ngáp không có code đánh sv p&p

Hiện tại đang là 9h40, như mọi ngày thì giờ này lặp code + cant + sub liên tục

không tài nào đánh đc 1 Code lặp ít nhất 1 lần mà còn chậm nữa

thế là em nữa đã ra đi, Mấy pro xin chỉ giáo làm sao để tránh lỗi lặp code liên hoàn đây :(( tháng này 3 acc ra đi chỉ vì cái này đây :((

Cái này là do acc chưa pause đã ấn Play đó mà.
8 acc speed 18. Acc mới nhanh gấp 3 acc cũ. Lạ thật :|

Bác cho hỏi lúc bác đánh can't có lâu khộng>nếu lâu thi pau lai tí chứ ko lặp code đó

đang load ngon quá trời quá đất
10 id rã tay nha
30' cant có 1 lần

ông Lụkẹ lừa tui àh... tui log vào 10 con... 2 con dưới 3000 code thì load vù vù... 8 con trên 3000 code L.O.A.D.I.N.G...... huhu :binhsua04::binhsua04:

server p&p

ông Lụkẹ lừa tui àh... tui log vào 10 con... 2 con dưới 3000 code thì load vù vù... 8 con trên 3000 code L.O.A.D.I.N.G...... huhu :binhsua04::binhsua04:

server p&p
hiệp sì ( sì <-- quần chíp hiệu con thỏ ) log id cũ vậy phải rùi
tui 10 con toàn mới test
mà 30' trc cơ , h ko biết , đang ăn kum

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646