Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver30!!!)

Status
Not open for further replies.
Các bác cho mình hỏi là pri mấy thì load, mình toàn 4,5,6,7 mà load chán quá mà rất hay Cant connection

can't liên tục tại sever P&P, XD bản cũ, VNPT, 7acc speed 16

Các bác cho mình hỏi là pri mấy thì load, mình toàn 4,5,6,7 mà load chán quá mà rất hay Cant connection

Bữa nay pix nó pri mấy cũng load hết. ID mới thì tính $ theo pri thôi, đọc thêm thông tin ở box capcha đi. làm ăn mà ko nắm thông tin gì vậy..............

Bữa nay pix nó pri mấy cũng load hết. ID mới thì tính $ theo pri thôi, đọc thêm thông tin ở box capcha đi. làm ăn mà ko nắm thông tin gì vậy..............
Tks bạn. Tớ captcha thường xuyên mà. Tại của m toàn pri cao với lại Can't liên tục mà mọi ngừoi ai cũng bảo load ngon, nên hơi thắc mắc thôi.:)

nói chung là khoai lắm.à mà đó có phải là khoai không.mà sao cứ can't lại buồn:((
nói chung là nó load như chuẩn bị hết code đến nơi k bằng ý.chả có code để time out luôn:|
làm cái proof cho nó xác thực k lại ăn gạch đá chết luôn.:)

các bác pro có dàn pri đẹp thật đấy :x :x :x hì hì
p/s : loading..........chờ giờ đẹp rồi làm tí đi ngủ cho ngon hihi

tình hinh load sao rùi mấy bác

pix 2 ngày nay bị khùng...load mà cứ can't conect liên tục...nhìn phát sợ...vì nó mà mất 1 em pri 0 lên 8 kinh hồn :binhsua08:

Out ra lúc 8h22 lúc đó đang can't trước đó load khá tốt ID cũ nhé FPT XD

bản mới soft XD mọi người thế nào chứ mình bị lặp code ghê gớm hic hic ko biết có nên cap tiếp ko nữa :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week