Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver31!!!)

Status
Not open for further replies.
tui có 50 id group cũ chiến tốt, chiến trên id group cũ luôn :">

---------- Post added at 06:16 PM ---------- Previous post was at 06:15 PM ----------

ID cũ vẫn loading... nhá ---------- id group cũ >3000 codes vẫn chiến tốt. nhưng có điều 1 id phải đủ 3$ mới request được, hơi bất tiện :(

tui có 50 id group cũ chiến tốt, chiến trên id group cũ luôn :">

---------- Post added at 06:16 PM ---------- Previous post was at 06:15 PM ----------

ID cũ vẫn loading... nhá ---------- id group cũ >3000 codes vẫn chiến tốt. nhưng có điều 1 id phải đủ 3$ mới request được, hơi bất tiện :(
ý bạn là chiến trên id chủ group luôn hả bạn. bạn nói mình không hiểu lắm
bạn nói id cũ loading mà sao id cũ group >3000 code chiến tốt là sao?

:binhsua76: tình hình u ám
khi nào mới làm đc đây hả giời

id cũ log vào có oad nhưng thời gian loading với cant nhiều hơn là làm đó :))

4id mới là load ngon, sp full luôn nhé anh em

id cũ loading , ko phun ra nổi 1 code , huhu id riêng lẻ 2.9$ òi còn 100code nữa đủ pay mà h log vô loading :((

id mới 8 con sp 25

---------- Post added at 06:43 PM ---------- Previous post was at 06:37 PM ----------

chừng nào id cũ load ai dễ thx pm vô inbox nói em cái , tks nhìu *.*

Mấy bác Up thì cho xin cái chử cũ hay mới ik....Có Nhiêu chử âu mà ko Up Đc:((....ngày nay zínnhh cũng 20 lần loading cũng vì cái nhanh của mấy bác ý:((

Nghe nói là thấy hết muốn up... hèn gì dạo này không thấy mấy bạn pro vào up là phải rồi... :binhsua140::binhsua140:

id cũ loading , ko phun ra nổi 1 code , huhu id riêng lẻ 2.9$ òi còn 100code nữa đủ pay mà h log vô loading :((

id mới 8 con sp 25

hic... chia buồn cùng bác... vào tạo group test ids 1 hay 2 con cho đủ pay đi bác Lụ :binhsua172:

Nghe nói là thấy hết muốn up... hèn gì dạo này không thấy mấy bạn pro vào up là phải rồi... :binhsua140::binhsua140:

hic... chia buồn cùng bác... vào tạo group test ids 1 hay 2 con cho đủ pay đi bác Lụ :binhsua172:
id riêng lẻ chưa đủ $ để có thêm invite , hix hix
vái ông địa mai id cũ load dùm con 1 tiếng thôi để con gỡ vốn

8id mới ngon

Load nhanh rồi !!!!!1

lâu lâu có 1 kiểu up như vài đây ak?
up 1 là cho rõ ràng ra dùm, 2 là đừng có up để ngta log vào làm ko đc rồi ăn banned

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,613
Latest member
vn88globalcom

Most viewed of week

Most discussed of week