Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver31!!!)

Status
Not open for further replies.
trời đất,té lun,cày từ sáng tới tối :l omg,=='' sức khỏe còn đâu ><
hnay chồng làm có 2k ah , có cày sáng tối đâu , ngồi đọc linh tinh từ sáng tới tối thì có , hé hé

9 id tạm dc , cant nhìu

Hô hô SS xót anh Lucky kìa:)) ... Tỳhh Cảm gúm=]] ( ID Mới Load Tốt...Cũ loading Liên Khúc:))
ah mốt bé heo gọi đại ka lucky là dc òi , hok cần phải gọi anh nha bé >< ss behu của em tốt bụng mừ , ai sis ấy chả xót ko riêng đại ka đâu ^^

cant quá , pause lại 8 quài lun , 10 id sp 22

---------- Post added at 09:41 PM ---------- Previous post was at 09:40 PM ----------

thế acc cũ có load tốt vào "Giờ Hoàng Đạo" ko các bác ??????????????? :binhsua04:
id cũ h đang load nha

thông báo ae tin vui ID cũ chiến lại được rùi, 10 acc sp20 pictyper FPT

hnay chồng làm có 2k ah , có cày sáng tối đâu , ngồi đọc linh tinh từ sáng tới tối thì có , hé hé

9 id tạm dc , cant nhìu

Ước gì mình được như anh ấy, đào mộ ra cũng được mấy cái id cũ dưới 3k hehe, từ mai lại công cuộc cày id thôi hichic :binhsua72:

thông báo ae tin vui ID cũ chiến lại được rùi, 10 acc sp20 pictyper FPT

Lâu lâu thằng pix làm anh em mình giật gân í mà :)) có gì mà phải xoắn nhỉ :D

---------- Post added at 09:49 PM ---------- Previous post was at 09:48 PM ----------

Bị cant.. submitting quá lâu nên off soft roài, k bít có bị gì hem nữa :p

thôi nghe tình hình vậy,đi ăn hàng rồi ngủ lun >< ac cũ hình như pix nó chuẩn bị del hết hay sao ấy
thông báo đừng ai thanks nha,để 500 cho đẹp :D kekeke

ID cũ chiến đc đâu nhỉ, log vào loading hết nè :((

Lập vài id mới, test xong có con nào id pri 0, 1 mang ra chiến đi...

---------- Post added at 09:59 PM ---------- Previous post was at 09:57 PM ----------

Đôi lúc web nó connecting... vãi hàng lun, giờ có triệu chứng roai` :-s

mje có được 3 acc mới pri 0 đóa :-" chiến sao giờ ;)) chẳng lẻ chiến con pri 6 để cho nó bóc lột à ;))

nghe lời log ID mới vào cũng loading 3 cột nè ID 2000 code chứ nhiêu. pó tay với thằng pix này rồi :binhsua04:

id cũ nó lại cho loading hết rồi, chiến id cũ có vẻ không ổn, lúc load lúc không

nghe lời log ID mới vào cũng loading 3 cột nè ID 2000 code chứ nhiêu. pó tay với thằng pix này rồi :binhsua04:

Chia bùn cùng pác nhé, sắp bị banned hô hô :binhsua08:

---------- Post added at 10:10 PM ---------- Previous post was at 10:07 PM ----------

bác nào còn các id cũ dưới 3k codes mag ra chiến hết lun hèo, chiến xong bỏ đê :binhsua79::binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week