Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver31!!!)

Status
Not open for further replies.
Này thì load chậm với chả cant =)). Mình làm 15p rồi ko hề cant nhé ^^. Full speed

Sak Sữa gì mà kinh dzạ:((

Gõ dc 10 phút thì submting hết , rồi đứng luôn ,trong khi đó vào biểu tượng login acc thì vẫn ra cạp.Không hiểu nổi

vừa mới bị âm tiền :( :binhsua04:

Balance
updated periodically, not immediately

-58.33635

Attention! Be careful choosing your PayPal option. Wrong (incorrect) choise may lead to the payment hold and you won't get your payment.
Important: we implemented invitations in registration, so once you are in a group, you can't leave it. When a worker leaves a group or gets dismissed by a group leader, this group member gets banned.

mà bác làm j, mà nó ban vậy

đc nhé mí tìn iu, gõ xí ko sao hết, 4 con mà đc nì thì 10 con full, bi bi các tìn iu

Gõ dc 10 phút thì submting hết , rồi đứng luôn ,trong khi đó vào biểu tượng login acc thì vẫn ra cạp.Không hiểu nổi

Chuẩn bị ra đi các group thôi, tui vừa mới bị âm 1 group, nhưng nó chưa banned group chủ, nhưng điều đó cũng đáng sợ thật, sang group mới cố gắng hơn thôi. Xem như làm hơn 2$ k công bỏ đi :D

---------- Post added at 10:49 AM ---------- Previous post was at 10:49 AM ----------

mà bác làm j, mà nó ban vậy

Điên thì nó banned :-"

zzhoanghungzzz hơi đi lạc chủ đề rồi đó, đừng quay trở lại con đường cũ ecapteam nhé , post bài cao siêu ko, up froof ban thì qua topic kia dùm !:binhsua75:

Chuẩn bị ra đi các group thôi, tui vừa mới bị âm 1 group, nhưng nó chưa banned group chủ, nhưng điều đó cũng đáng sợ thật, sang group mới cố gắng hơn thôi. Xem như làm hơn 2$ k công bỏ đi :D

---------- Post added at 10:49 AM ---------- Previous post was at 10:49 AM ----------

Xin lỗi tình yêu nhé.Bị ban sao dc

Sv Pixtyper đã bị lỗi 500 error. Đề nghị làm ở 2 sv còn lại @@

Cái mồm xủi xui. Nói load ngon, nó down nguyên cả sv. Hix phải load lại sv khác làm :((

Sv Pixtyper đã bị lỗi 500 error. Đề nghị làm ở 2 sv còn lại @@

Cái mồm xủi xui. Nói load ngon, nó down nguyên cả sv. Hix phải load lại sv khác làm :((

bác làm em chết chùm cùng bác rùi, kỳ cục, tin trai lúc nào cũng vậy, haizzzz

zzhoanghungzzz hơi đi lạc chủ đề rồi đó, đừng quay trở lại con đường cũ ecapteam nhé , post bài cao siêu ko, up froof ban thì qua topic kia dùm !:binhsua75:

Thanks mod đã nhắc nhở :D :">

up proof ban thì qua topic nào mod đẹp zai.
có lẽ hơi đi lạc chủ đề 1 tí, nhưng pix nó banned group giờ muốn post quá cho anh em rút kinh nghiệm chứ. Pix nó giở chứng banned thì biết đường nào mà lần.

Last edited by a moderator:
ID cũ code nhiều lại load rồi nhé nhưng mà load chậm, log có 1 ID vào web sever pixprofit nên chỉ phán được thế thôi ^^

van chua lam dc ha moi nguoi.Nan wa :m086::m086::m086:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week