Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver31!!!)

Status
Not open for further replies.
tự nhiên 1 acc bị loading, log out 1 acc cái đơ luôn. chắc time out bộn à
má chán

hic... thông báo topic 8 đã ra đi tìm đường cứu pix rồi nhé anh em... từ giờ hết chỗ 8 rồi nhé... chán thật... Sàigon mưa từ lúc 12h trưa đến giờ... trời mát lạnh... ước gì bây giờ không phải làm việc được ngủ một giấc thì sướng phải biết... :binhsua04::binhsua04:

ngon đâu mờ ngon, cứ 3' là cant 1 lần đấy chứ

---------- Post added at 02:31 PM ---------- Previous post was at 02:31 PM ----------

hic... thông báo topic 8 đã ra đi tìm đường cứu pix rồi nhé anh em... từ giờ hết chỗ 8 rồi nhé... chán thật... Sàigon mưa từ lúc 12h trưa đến giờ... trời mát lạnh... ước gì bây giờ không phải làm việc được ngủ một giấc thì sướng phải biết... :binhsua04::binhsua04:

coi chừng cậu cũng ra đi theo 2pic đó nhé. đi ngủ đi, pix đang điên :))

100 page rồi ông , bác Bao quét vô thùng rác đúng rồi
để 30' nữa tui gõ xong tui lập ver 2 cho

9id cũ lẫn mới sp 24 p&p , 5' cant 1 bận

răng rứa? đi mà ko trăng trối gì à. load chậm rồi nhé. can't nhiều nữa. 8id mới gõ dc.

500 - Internal Server Error, tình hình thế này thì đánh đấm nỗi gì, đánh 40p cant 5 lần mỗi lần hơn 1p, chán ghê. 7id speed 19 thui, p&p, XD, 3gVT.:binhsua163:

=)) =)) =)) =)) =)) =))=)) =))=)) =))=)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Lâu lâu loading toàn tập để nhân cơ hội 8 cho zui nhỉ hí hí

Sáng giờ làm không nổi 3$, cứ load rồi lại loading... nghỉ cho khỏe đi mọi người

Khổ ghê cơ , chả ai up cho typer , vô nó loading phát cứng người luôn. Ai thích chờ thì vô chờ thử , nãy làm mới đầu vô nó cũng loading , chờ độ 1-2 phút nó load mượt lại , nhưng chỉ đc tầm 10 phút loading tiếp :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week