Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver31!!!)

Status
Not open for further replies.
cu lam dc 7-8 phut la bat dau tro chung.then Pix nay co tinh hay sao vay troi. Gio cho submit lun.:binhsua75:pixtyper

cu lam dc 7-8 phut la bat dau tro chung.then Pix nay co tinh hay sao vay troi. Gio cho submit lun.:binhsua75:pixtyper
gõ có dấu đi pé, ăn ban đó, ko ai úp nữa là đánh ngon hết rùi hay là đi chơi hết ùi nhỉ ?

Load ngon rồi đó bà con :binhsua01:

tình hình là pix muốn giết a e rùi chả làm ăn được gì 2 hôm nay

Có loading chứ bạn...5p 1 lần,mỗi lần 30s thôi :binhsua08:

Sak sữa 1 lần tui bị zínnhh Loading toàn trên 1 phút 30s....Bác dùng ID cũ hay mới thế???

---------- Post added at 05:18 PM ---------- Previous post was at 05:16 PM ----------

Cho hỏi luôn bác dùng Soft gì thế:(........?

can't sub toàn tập các bác nhé, acc cũ thì nghĩ đi, tối chiến cho lành, còn acc mới thì tự do

Sak sữa 1 lần tui bị zínnhh Loading toàn trên 1 phút 30s....Bác dùng ID cũ hay mới thế???

---------- Post added at 05:18 PM ---------- Previous post was at 05:16 PM ----------

Nhìn dàn Pri thì chắc chắn ID cũ , soft XD rồi nhưng sao load tốt thế thì po tay

Nhìn vô hình là biết id của tớ toàn lập từ rất lâu rồi mà bác,soft XD...giờ này thi thoảng mới can't và mỗi lần chỉ 15-20s thôi nhé :binhsua03:

Nhìn vô hình là biết id của tớ toàn lập từ rất lâu rồi mà bác,soft XD...giờ này thi thoảng mới can't và mỗi lần chỉ 15-20s thôi nhé :binhsua03:

Sao có mỗi bác này làm đc ổn định vậy ta ngoài ra ai cũng zínnhh loading dài dài....:(( Ko Hiểu lý do

Sao có mỗi bác này làm đc ổn định vậy ta ngoài ra ai cũng zínnhh loading dài dài....:(( Ko Hiểu lý do

Bạn có thấy dàn pri khủng thế hok.toàn pri 9 load nhanh cũng pải mà.với có thể là do mạng nữa ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week