Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver31!!!)

Status
Not open for further replies.
Hjx, vừa mới add 5id vào soft asian mất 1$. Vào thì nó bảo là update, làm mấy ngày nay chả đc code nào, thậm chí có acc chưa test xog nữa mới gê chứ :binhsua45:
ta có panel add dc 5id này mua lâu rồi :D giờ ko dùng đến có cần ko ta add hộ cho :D hì hì

Load ngon lắm, a em vào chiến gấp. FPT sv pixandprofit. Có can't nhưng ít

Ae cho hỏi em log 5 6 ID nhưng chỉ có 3 ID load là sao ? soft XD sv nào cũng bị ... nản thật

:binhsua04: vừa mới bị banned một con id, lỗi do load trễ một hình, thế là đêm nay thức hiệu suất công việc chỉ còn một nữa.

---------- Post added at 03:51 AM ---------- Previous post was at 03:01 AM ----------

thức trọn đêm nay để trả nợ tình, trả hết tình ta vẫn sầu không nguôi, trả hết, trả hết cho người, xiền đi còn id thôi. hu....hu...hu....dứt nợ rồi đi ngủ thôi, hết tinh thần rồi.

Mới sáng sớm mà can't tè le nhỉ :| FPT, sv P&P

VNPT - Sv Pixtyper ^^!!! xác nhận thông tin bạn này là chính xác, can't liên miên...... log 8 acc speed max 20 :)

tình hình ko ổn lắm can't hơi bị nhiều và liên tục
biết vậy ngủ luôn cho rồi :binhsua72:

đg load rất tốt, ban dầu log 11 acc nhanh quá gõ ko kịp, log out 2, vấn ko kịp, h logout ra 2 acc nữa.:d. sp 25. P&p. tranh thủ nào.:binhsua90:

load cũng khá, 30' can't sub tầm 3 lần thôi ! :binhsua78:

bit là sáng cạp tốt mà sáng này học tư tưởng hcm , ôm hận :binhsua32:

:binhsua72::binhsua72: 9ID vừa tay nhé 20' can't lần vào kiếm $ nào anh em:binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week