Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver32!!!)

Status
Not open for further replies.
Tình Hình em theo giỏi:D Nó Load Nhanh Từ đầu GIờ Ví Dụ :Từ 18h==>Khoản TG này Load ổn 18h30==> thì xuất hiện loading:D.....Rồi đợi đến 19h==>TG Load Ổn 19h30==> Nó sẽ Lại Loading:D....Theo Em bik thì ngày hôm nay là thế:D....Từ Chiều Giờ mấy đợt vậy rồi:D

hôm qua mình đánh từ 18h đến khoan hơn 19h30 thi bị loading tập thể sau đó đến 20h lại vào lam tiếp bt. h moi vô đánh đc tầm 5 phut bi loading tập thể nữa hay hay có khi nào baned ko ta :((

Vừa cant một lúc lâu sau đó waiting mà không hiện code, đợi lúc nữa không được out ra. Vào xem lại VIEW thấy ID nào cũng bị 2 code trống

đang làm ngon trớn,code về ào ào..thế mà bấm pause để nge điện thọa 1 phát thế là lại loading.Giờ đơ như cây cơ lun.2 id còn waiting mới ghê chứ .:binhsua04:

đang làm ngon trớn,code về ào ào..thế mà bấm pause để nge điện thọa 1 phát thế là lại loading.Giờ đơ như cây cơ lun.2 id còn waiting mới ghê chứ .:binhsua04:

thì 5'-10' nó cant 1 lần mà, pause lại 1' sau làm tiếp, load ầm ầm lại chừ đó

hinh nhu log id vào ko hiện code phải ko anh em

>3k login vao loading toàn tập
Lại là >3k code thì loading . không có căn cứ. Mình đã send mail cho admin mà chưa thấy trả lời.
Việc loading là do sever của nó or soft chưa update or soft có vấn đề . Tại sao mình đã thử 2group của mình chẳng thấy bị loading như mấy bạn nói? ID của mình trên hay dưới 3k code đều có hết.

Lại là >3k code thì loading . không có căn cứ. Mình đã send mail cho admin mà chưa thấy trả lời.
Việc loading là do sever của nó or soft chưa update or soft có vấn đề . Tại sao mình đã thử 2group của mình chẳng thấy bị loading như mấy bạn nói? ID của mình trên hay dưới 3k code đều có hết.

lần sau bạn show cái proff lên cho anh em thưởng nhãn luôn nhé bạn.

hix hiện tại thì chuyện >3k ko laoding vào 1 time nhất đinh là chuyện bt, nếu minh loading tại thời điểm đó, mà bạn vẫn oánh tốt thì chụp cái ảnh show lên.
load tot neh moi nguoi

lần đầu tiên trong đời log vào thấy thế này , mở rộng tầm mắt

toàn id mới < 3kcode

sao của mình load tốt nhỉ :-s cũ mới như nhau .3 cái sau là mình log vào sau 1 tẹo P&P VNPT

vừa tét xong loat tốt ná ,10' loading 1 lần tầm 1', mà id nào sai ít thì lên 8,9 còn sai nhiều thì về 0 ẹc thế mới hoẵm chứ .mẹ thằng pix

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week