Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver32!!!)

Status
Not open for further replies.
đã đên giờ pix nó loading.............:binhsua04:
ai có ID mới code dưới 3K thì vẫn load tốt đấy:binhsua06:

giờ giới nghiêm của pix đến rùi..

Thông báo là id cũ >3k code load cực nhanh nhé... log vô sau 30 phút đã dí gần kịp mấy em dưới <3k code log trước đó 30 phút... :binhsua07:

Vẫn load ổn nhé, timeout thì 10p 1 lần, trong hình toàn id cũ >3k code cả :binhsua04:

id cũ load tốt đc 1 tiếng thì cant rồi
haiz,,,,,,,,,,,
mà nói chung vậy là còn hên lắm rồi

Thông báo lần 2... sau 1 tiếng 15 phút ids cũ > 3k code đã bắt kịp và vượt qua mặt các đàn em <3k nhé... :x
Chú ý: ids cũ >3k log vào sau ids <3k 30 phút nha... 10 phút ca'nt nhẹ một lần 15s..\m/

Thông báo đến đây kết thúc!:D

Last edited by a moderator:
Thông báo lần 2... sau 1 tiếng 15 phút ids cũ > 3k code đã bắt kịp và vượt qua mặt các đàn em <3k nhé... :x
Chú ý: ids cũ >3k log vào sau ids <3k 30 phút nha... 10 phút ca'nt nhẹ một lần 15s..\m/

Thông báo đến đây kết thúc!:D

loading rồi nhé. xóa bôi cho lắm vào còn cái id chưa bôi kìa.

Các bác cho mình hỏi ,khoản từ 10h đêm -1h sáng pix load tốt ko vây???!!! nếu mấy h này là load tot mình cày luôn tới sáng .
Tại mình mấy nay toàn làm từ 1h đến 8h sáng ko hà .
hix hix... ban ngày ids >3k code ko cho làm chắc đói như chó sói quá :)) :)) :))

Các bác cho mình hỏi ,khoản từ 10h đêm -1h sáng pix load tốt ko vây???!!! nếu mấy h này là load tot mình cày luôn tới sáng .
Tại mình mấy nay toàn làm từ 1h đến 8h sáng ko hà .
hix hix... ban ngày ids >3k code ko cho làm chắc đói như chó sói quá :)) :)) :))

10h thì chưa chắc chứ 12h thì load good rồi nha

ọc. mới sáng ngủ dậy đã thấy một hàng đen thui. pix nó xóa mấy acc không làm hết rồi. May mà không trừ tiền.:)
tình hình thế lào rồi các pro?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week