Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver32!!!)

Status
Not open for further replies.
mấy bác vào teamview đi 906 296 002 pas wc6q38

k cần, nếu có lòng tốt thì up cái soft XD 21/1 cho anh em kiểm chứng xem... chứ vừa đánh trống vừa thổi còi, vừa khoe hàng vừa la làngk có lợi cho sức khỏe của cụ đâu, có ngày mắc nghẹn đấy cụ ạ. Xem như trong tình hình pix hiện tại này khó khăn, giúp anh em xem như là từ bi hỉ xả đi.

Last edited by a moderator:
ID di mới sau 14/2 trên 3k code load thế nào ta, có bị như ID cũ ko? bác nào cho biết tôi hứa là thanhk 1 phát liền

các bác đợi tí tui lấy ổ cứng mới lắp vào và lấy mấy cái soft cũ cho các bác sử dụng nhé. ;)

à đây rồi, tìm ra rồi, soft xd ngày 1/2 ;))

nó nói là >3k codes đó :| bởi thế tui có nói 1 câu là :" Quân tử đáng khoe cái quần thôi sao !"
chịu à nha. Vậy thì id của ổng giờ bán cả đống $ chứ chẳng chơi. Hoho. Để ý lui tới box này ai cũng cap k đc chỉ có 2 ba làm được thôi

Ông ni đẹp zai có duyên với pix ghê :binhsua01: hay là lừa tình zậy ;))
Kết hôn với pix đi ông ;)) đẹp đôi đó ;))
Đừng nói tui chém gió vì ông đẹp zai :binhsua76:

:) Lừa Tình Mới Hài ^^!!! Tôi Tên Trung, Ở Hà Nội và cái avatar là độc quyền của tôi luôn nhé :binhsua90:

load tạm tầm 10p:binhsua79: đang hứng thì can't can't can't time time out :binhsua72: sợ quá out luôn rồi, hehe!!! Kết Hôn Được Với Pix Thì Quá Tốt Rồi =))

ID di mới sau 14/2 trên 3k code load thế nào ta, có bị như ID cũ ko? bác nào cho biết tôi hứa là thanhk 1 phát liền

trả lời ko phải vì thanks. tình hình đây: pix load tốt với ID < 3000 code ko phân biệt ID cũ mới nhé

Các bác thử phân tích đi, soft xd mới nó update sang server mới, tức là server mới của thằng pix điên điên khùng khùng đúng k. Giờ các bác dùng soft cũ chiến, vì soft cũ lúc đó chưa cập nhật sang server mới, có nghĩa là server cũ còn hiệu lực và gõ vẫn ok. ;)) thấy tui khun ngoan k nè, thanks phát rồi tui up cái soft lên.

Không có gì là k cho không cả, các bác phải tự hiểu điều này.

:binhsua76: cái loại thằng hoanghung như bối đời đ' ai thèm share soft thì find all post của xd bản đ' nào chả có mà thanks với k thanks :kochiu: làm trò

mình không biết hôm bửa ai down soft cũ cũng thế loading dài

Các bác thử phân tích đi, soft xd mới nó update sang server mới, tức là server mới của thằng pix điên điên khùng khùng đúng k. Giờ các bác dùng soft cũ chiến, vì soft cũ lúc đó chưa cập nhật sang server mới, có nghĩa là server cũ còn hiệu lực và gõ vẫn ok. ;)) thấy tui khun ngoan k nè, thanks phát rồi tui up cái soft lên.

xem có gì hót ko nào ....... up xem đi :binhsua07:

Bác này tào lao thật:T ông ý có onl thì nói làm gì =]]

m còn soft đó, cpu bản cũ nhất là 22.1, có cả 1.2, 14.3 luôn:)). vẫn giữ cho những lúc cần thiết. ai cần pm, nhanh nhanh sắp đi ngủ ợ:binhsua07:

thanks rồi ông nội. Up đi nhanh nhanh =.=

Mr.Bao ơi khóa thớt chuyển sang version mới cho đẹp đê :D cãi nhau nhiều quá trời @@
Mạng nhà đang dở hơi không làm để update cho các bác được :(

bác hoanghung up cho anh em đi

---------- Post added at 10:26 PM ---------- Previous post was at 10:26 PM ----------

Mr.Bao ơi khóa thớt chuyển sang version mới cho đẹp đê :D cãi nhau nhiều quá trời @@
Mạng nhà đang dở hơi không làm để update cho các bác được :(

bác thông cảm đi pix điên ai cũng bị điên theo

:)) haha, soft 1/2 XD vẫn bị timeout toàn tập nhé, đã thử và up tình hình cho anh em đây ;) còn soft nèo nữa k ta, 2/1 xem ;))

rs modem hết time out (có khi gõ đc có khi vài code là lại time out tiếp ) + với trong 1 số trường hợp thì làm đc trong khi ng` khác k làm đc chứ k phải lúc nào cũng đc vd đêm qua tôi làm ngon còn 1 số k làm đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week