Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver33!!!)

Status
Not open for further replies.
up tấm hình rồi đi ăn sáng, nói chung là ko ăn thua, chắc mai phải dậy sớm hơn:)), h id trên 3k code đã đứng im rồi loading cả dàn nhé:)), làm thì log id dưới 3k code vô thôi.:binhsua04:[url=http://www.upanh.com/cham_roi_upanh/v/0rze2o1h5lm.htm][/URL]
hôm qua cũng bằng tầm này nó ko load id trên 3k nữa thì phải:-s.

time out nhiều quá bản update 25.2 dùng chán hơn 23 thì phải. PT nãy không vô được web

---------- Post added at 08:05 AM ---------- Previous post was at 08:03 AM ----------

pixtyper 500 - Internal Server Error. hok bik mấy sv kia có bị không.:(

không biết nữa đang làm ở PT tự dưng bị protocol hết ra web xem thì mỗi PT không vào được còn 2sv kia vẫn vào bình thường

Bảng login thay vì captcha là hình tam giác. có ai bị như mình không. haizzz .

Acc mới vẫn làm được ạ! reg acc mới làm thui! hết cách rùi

Bảng login thay vì captcha là hình tam giác. có ai bị như mình không. haizzz .

bác chọn server khác PT đi là nó hiện capt ngay PT đang không vô được web mà mình vừa bị thế xong

Mình thấy có 1 tình trạng là server vẫn vào được nhưng có id thì load bình thường, có id thì bị can't connect, vào bằng web mấy id bị can't để check thì stastic vào được mà work thì ko... :binhsua75:

đang có 1 - 2 con id pri 0, 1 id mới sẵn đem ra chiến, khi mô nó tăng pri thì ... thay đổi ;)) giờ id cũ để qua đêm mang ra ra xào thịt, dạo này còn tệ hơn trước, đáng lẽ nha 8 giờ sáng này nó phải còn load với id cũ >3000 codes chứ ?
k thì rãnh tay dissmiss hít lun chứ để làm ji` cho chộ ngứa con mắt hột =))

m toàn id mới dưới 3k code, pri 0 hẳn hoi, mà làm ko lại đc, 5 - 6 phút cant connect 1 lần:-s. Hay lại cứ phải pri 8, 9 mới load mới ngon nhở:))

tình hình là từ 8h tới giờ, e add id vào soft xd mới update tối qua thì tất cả đều connectfail. đi ngủ cho lành các bác ạ

load ổn, 4 con sau > 3k code và die rùi, còn 4 con mí test tối qua load thui, khá ngon, log thêm là vi vu scoopy doo:binhsua07:

xd, vnpt, p2p

up phát lúc 9h11 phút sáng nào: 6 acc speed 16.5 nhé... P&P + VỊT TEO + cna't sub như mọi ngày nhé... id cũ <3k :binhsua76:

mới vô quánh đc 27 code bị lỗi time out và photo error gì đó đứng luôn
bà nậu thằng Pix

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn