Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver33!!!)

Status
Not open for further replies.
pix dạo nì quay lại thời hoàng kim vào thời gian vàng như kolotibablo.com ròi ;))

Hix hôm qua mệt, ngủ đến 3h mới dậy. Làm đc đến 6h30 đi ăn sáng. Giờ vào làm lại thì toàn lỗi @@. Chắc bữa nay phải quyết tâm trụ từ 10h đến 6h sáng cho đủ 8h cho rồi :binhsua74:

p&p và pixtyper bị error khi vào web nhưng chiến trên soft qua p&p thì vẫn đc. :-s 7acc mới mà load chậm chậm:binhsua04:

server Pixprofix chiến cũng tốt đó, ít 500 nhưng mà load chậm, khăc phục bằng cách log nhiều acc nhé ! :binhsua02:

gõ dc 20phut Server PIXPROFIT 6ids load tốt nha ,mọi người tranh thủ đê . 6id XD soft VNPT

Sao kì vậy nhỉ Pixandprofit em vẫn cạp bình thường 20 phút nó loading 1 lần phải Tạm Zừng ít phút rồi tiếp tục cạp đc mà:D Hay tại em ko uot Soft vào lại nên ko bị Lỗi ta:D

ID cũ <3k code mà loading với time out liên tục :(. Chắc là đi ngủ sướng hơn @@

Xong thế là hết Load cho ID Cũ rồi vật vã thật:(( nó load có 9 tiếng :(( là nó tịt ngoài.....Ik Ngủ thôi:(( Chúc các đại ca cạp tốt:((

Sao mình vừa log vào Play phát là loading hết thế nhỉ. ID mình 4k CODE. ai bik chỉ dùm với. hix

Vân~ go~ bthuong nha bạn ,chỉ bị can't nhẹ ,chờ khoản mấy chục s là load lại đó .

---------- Post added at 07:46 AM ---------- Previous post was at 07:44 AM ----------

Vân~ go~ bthuong nha bạn ,chỉ bị can't nhẹ ,chờ khoản mấy chục s là load lại đó .

Ids PIXPROFIT đã chết dịch luôn rồi ,go~ đúng đc 28phut .

Proof đây , server pixprofix tuy chậm nhưng mà chắc, Can't sub có 3 lần !:binhsua78:

Có gì hot :binhsua08:

Làm được 3 tiếng,load chậm nhưng ổn,cant cũng ít.Giờ thì đơ lun rồi,đang gõ ngon trớn lại loading......dài tập.:binhsua75:Chắc đi uống cafe quá..:binhsua33:

thôi, nghĩ tay đi, pix load chán quá trời. Cho mình hỏi cái, sao post ở small exchange thì ko tăng số post, còn post ở đây thì tăng, vậy là sao hả các bác >..<

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week