Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver33!!!)

Status
Not open for further replies.
;)), ;)), chiều qua m đã viết mail gửi , nhưng gửi mấy lần đều ko đc, hình như lỗi gì đó, đg gửi lại, ko biết có đc ko:))
h thì mới và ít code cũng chậm lì rì:))
Bác gửi 3 dc luôn : admin@pixprofit ; admin@pixandprofit ; admin@pixtyper . Mấy lần trước gửi đều được mà . Do trình AV hơi kém nên mấy bác gửi hỏi thử xem ntn .

Update tình hình mới nhất...cant connect hơi nhiều :)

đã lần nào gửi lên pix mà nó giải quyết cho chưa hay là chỉ thiệt cho mình thôi?
nhẹ thì nó bỏ qua, nặng thì nó ban acc gửi mail.
nói chung là nó đã muốn vậy thì mình phải chịu. tùy cơ mà ứng biến thôi. nó cầm đằng chuôi mà :)
đừng cố gắng trêu tức nó k mất acc như chơi đó ;)

đã lần nào gửi lên pix mà nó giải quyết cho chưa hay là chỉ thiệt cho mình thôi?
nói chung là nó đã muốn vậy thì mình phải chịu. tùy cơ mà ứng biến thôi. nó cầm đằng chuôi mà :)

có lúc mail nói với nó câu là "I lớp u" nó tặng thêm cho 1 acc chủ group đấy :))

Oẹc ... loading với tốc độ chậm thế mà vẫn được 8$/day à bạn ... hâm mộ quá ... :">

Chiến từ 12 giờ sáng đến 4 giờ sáng đi ngủ nghẹn PA (4.5$) :-"
sau đó chiến thêm 2$ từ 5 giờ 30' -> 8 giờ chứ có vài PA thức dậy trễ sao chiến được chừng đó :">

Vẫn load mặc dù hơi chậm, sp 13.6wmp tầm 800->850codes/ giờ.

;)), t dùng acc chủ đã bị banned gửi cho nó, nó có banned thêm lần nữa cũng đc=))
@toannq: ban đầu gửi pixprofit ko đc, sau gửi cả pix&pro lẫn pixtyper.:));))
Haizzz, test nốt acc nào, ai cho cái tình hình ợ

;)), t dùng acc chủ đã bị banned gửi cho nó, nó có banned thêm lần nữa cũng đc=))

Đai si vẫn làm acc mới hả, tình hình khả quan với 3 id cũ + 2 id mới vẫn load mặc đù load lờ rờ :-"

là sao bác? bị ban rồi có thể xin pix thả ra đc à

Đai si vẫn làm acc mới hả, tình hình khả quan với 3 id cũ + 2 id mới vẫn load mặc đù load lờ rờ :-"
acc cũ toàn trên 10k code hết, ai thức đêm mà làm cho đc;))
vẫn phải test thôi. Hên xui thì ngon hết.
@xinh007: cái này chỉ có admin pix biết;))

TIME OUT liên hoàn cước, cũ mới bị tất, toàn dưới 3k code ợ:-s. vài phút lại bị, rồi ra nhanh vài phút xong lại bị:));))

TIME OUT liên hoàn cước, cũ mới bị tất, toàn dưới 3k code ợ:-s. vài phút lại bị, rồi ra nhanh vài phút xong lại bị:));))
cái này tình hình chung nè , chán quá bị loading cả dàn rồi :|

đi ra đi dô đi dề :binhsua79: đi ra đi dô đi dề :binhsua79: loading cả dàn + time out cả dàn đợi 10' sau zo lại đơ luôn đi ra đi dô đi dề :binhsua79: đi ra đi dô đi dề :binhsua79:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week