Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver33!!!)

Status
Not open for further replies.
buồn tay quá, ai đang làm úp dùm cái tình hình xem vừa cap vừa coi db thì log bn id dc? sv nào ra ít code nhất nhỉ?

sv nào h này cũng load full mà bạn, nhưng mỗi 1 điểm là khoảng 2-3 phút lại can't 1 lần :) bạn cạp tầm 3 acc chắc xem banh thoải mái - Mình Đang Làm Pixtyper !:binhsua06:

Này Thì Nhanh Dần ???? VNPT Luôn nhé :binhsua01:
Ý bạn là sao? 50 phút đầu speed có ~10, hết 1h lên ~14 mình kêu nhanh dần có gì sai?. Với lại bạn nên coi lại khoảng cách giữa 2 post, suy nghĩ trước khi cmt để tránh gây hiểu lầm. Vài lời cùng bạn.

btw, 10' cant 2', lắt nhắt không tính 1k/1h (XD, P&P, VNPT)

sao gõ gần 500 - 1k code tí lại bị lỗi gạch chéo đỏ nguyên khung nhìn code trước :| làm thoát soft log id lại @@

Bị banned 2 id . Đếch hiểu thằng này nữa. Đang gõ thật mượt, nó LOADING... thấy nghi ngờ, log vào thì bị dính 2 em/ Pĩ nó bị khùng gì à. nản thật.

Bị banned 2 id . Đếch hiểu thằng này nữa. Đang gõ thật mượt, nó LOADING... thấy nghi ngờ, log vào thì bị dính 2 em/ Pĩ nó bị khùng gì à. nản thật.
bạn vào test kiểm tra lại đi , xem thử có bị lệch code ko
P&P rất mượt ,đôi lúc có loading

vào web bt mà soft cứ giựt tít protocol với timeout , nhấp nháy 2 dòng đó liên tục , chả hỉu

dàn pri đẹp ghê , hâm mộ thật , có bí quyết gì hem dậy , pm YH share mình với nha :binhsua79:
Lần đầu tiên xin lỗi bác vì đã reply chậm (tại mỗi khi work thì em làm 1 phát 1h không nghỉ nên mới ra thế này).
Bác cũng nên hiểu là với speed bác như này thì bác đã chọn số lượng bù chất lượng rồi nhỉ?
Pri 0 sẽ khó giữ nếu có speed như của bác (em không nói là không thể nhé, vì sẽ có 1 cơ số bác ném đá em :binhsua146:)
Nếu bác muốn có dàn pri đẹp thì giảm bớt speed lại, đồng thời gõ chính xác hơn (em không nói speed ~ em, chính xác ~98% như em, vì lại sẽ có 1 cơ số bác vào ném đá em nữa :binhsua146:)
Ví như xe hơi vậy, nó đẹp thì nó chạy không nhanh, còn nó nhanh thì nó không đẹp, nếu mà vừa đẹp lại vừa nhanh thì nó...không được rẻ. :binhsua146:

Mấy hôm trước em có lập thới khoe hàng trá hình
http://mmo4me.com/showthread.php?50834-Truong-dua-Ai-moi-that-su-la-dai-gia-PIX-
giúp ae khoe hàng mở rộng tầm mắt, mới chỉ có em mở hàng thôi cơ mà chưa đem đi phổ biến đã bị Mod close rồi.

btw, load tạm, 15' cant 2' (XD, pixprofit, VNPT)
Sai lầm khi đổi server :binhsua04:

Last edited by a moderator:
10' cant hết 2', lắt nhắt không tính (XD, pixprofit, VNPT).
Bây giờ mà đã thế này thì dự sáng này sẽ là buổi sáng ảm đạm :binhsua35:
Đủ 5$ chỉ tiêu, em xin té :binhsua113:

Có bác nào bị như em k nhỉ, e chỉ đăng nhập vào được pixtyper thôi, còn 2 server kia k được,pixtyper thì k load mới đau chứ!
vào trang chủ pix thì báo:under construction, k đăng nhập được luôn!
Bác nào biết giúp em nhá!
thank cả nhà!

mấy hôm nay mới thấy làm ăn được chút, 5p timeout 1 lần mỗi lần vài giây, nhưng cũng có lúc hơn 1p luôn. Đánh chậm 5ID speed chỉ 18 thôi, P&P, XD, 3GVT.

sáng mà tình hình như vầy...cant liên tục..gõ được chút lại time out..biết vậy hồi tối thức khuya mằn nhiều chúc :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week