Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver33!!!)

Status
Not open for further replies.
Lo ko hết lại còn mở ra 3 server cho lag rồi toàn 500 ><
Hồi Tết tưởng nó bày ra 3 trang là rộng hơn load nhanh hơn chứ ><

hok phải đâu pà begs ơi... nó mở ra 3 server là để dễ quản lý acc mới và cũ đó... với lại cái lỗi 500 này chắc cũng là do nó setup thời gian server down luôn đó... để cứ lâu lâu lại banned được vài thằng khỏi phải trả công..:binhsua76:

hồi xưa 1sv thì thỉnh thoảng lắm mới down, giờ down liên tục :-ss

log ra log vào mỗi lần đánh đc 20ph là đứng im khỏi đánh luôn T_T

tóm lại là id nào cũng ko làm dc hả mn

nhẫn nại thôi...tình trạng chung cả mà :binhsua08:

tình hình sao rồi mọi người còn time out gì nữa ko đình công cả tuần nay đi *** kiếm cũng được kha khá

các pro cho hỏi khi chủ group bị ban nhưng gõ id con tiền vẫn lên, và đủ chữ payment vẫn có màu xanh, vẫn kick được thì tiền có về không :(

Lâu lắm rồi mình không cạp. các bạn cho mình hỏi ID mình toàn >3k CODE thì bây giờ gõ giờ nào là load vậy. Tks nhiều

VNPT, XD, pixtyper, sp 22, 9 id cũ <3k code load tốt, 10p cant 1 lần, id >3k ko load. Uppppppppppppppppp

Lâu lắm rồi mình không cạp. các bạn cho mình hỏi ID mình toàn >3k CODE thì bây giờ gõ giờ nào là load vậy. Tks nhiều
Chịu khó làm buổi tối bác ah, ban ngày pix nó cà giựt k bít đường nào mà cạp!
acc cũ >3k code load tạm ổn, 5p timeout 1 lần vài giây.acc trong hình là reset điểm nha các bác đừng chém :binhsua79:
Up..................

các pro cho hỏi khi chủ group bị ban nhưng gõ id con tiền vẫn lên, và đủ chữ payment vẫn có màu xanh, vẫn kick được thì tiền có về không :(

Acc chủ band thì vứt lun group nó không pay đâu bạn đừng cap mắc công.:binhsua90:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week