Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver33!!!)

Status
Not open for further replies.
Kĩ năng gõ CAPTCHA của 2 ông này thuộc loại thượng thừa rồi.

Cho hỏi loại bàn phím 2 ông dùng là loại nào thế. Misumi thì cộm và cứng quá.

má ơi càng đánh càng đuối mà code thì ra càng nhanh , hog bit bữa nay xả hàng = bữa sau ăn ban sao mà load phê quá vậy nè :binhsua03:

xd 23.3 vnpt ptyper id < 3k code

:binhsua25: hôm nay đc nhìu xiền quá

;))

hô hô hô hô :p

gõ ko thở kịp luôn , giờ log bớt 3 acc ra :|

thu nhỏ chữ đi trời mún ăn ban hở? gõ bt 9 ngón chứ có gì đâu ??? bàn phím hp +KB 065 , 2 chữ ngoan hiền và rất mực chăm chỉ thui :binhsua03:

ds số hưởng rùi, hihi t bỏ hết đám 3k code rùi, chuyên tâm ăn thua với đám mới thui, 1 nhúm acc cũ 40, 50k code / acc 1$/ 1k code cũng ko đánh lun, load hên xui quá mà, chắc chờ ngày đi ban thui ....
Đêm thì lôi acc cũ vs trên 3k code ra mà gõ thôi.;)).
vừa log thử 1 con gõ chung vs đám ít code thấy load như nhau, thôi ta chơi acc cũ:))

;))

hô hô hô hô :p

gõ ko thở kịp luôn , giờ log bớt 3 acc ra :|
Gõ gì kinh zư zị trời.:binhsua72::binhsua07::binhsua07: Ngưỡng mộ.ngưỡng mộ..Đang lóad tốt nhế. id cũ .Pixtyper

m nghĩ giữ pri là hên xui thôi, pix load ổn định ko nói làm gì, chứ nó cứ cant, sub vs loading hoài thì có bố thánh cũng chịu;)). Nhiều lần mình gõ đúng trên 98% vẫn tăng pri, gõ đúng 94, 95% vẫn pri 0.;))
Nếu đúng như những gì bác nói vậy với group 40 ID của em toàn pri 0-1 (trừ 1 em bôi đen làm dấu) thì em hên cực khùng lun nhỉ? (nói vui chứ không có châm chọc gì đâu nhá :binhsua146:)
bác nói vậy chứ nó cứ loading timeout với sub thế thì .Để timeout loading lâu thì sợ bị banned, out ra nhiều cũng sợ tăng pri bạn làm thử ban ngày xem thế nào anh em nào may mắn thì load được 30-60min ngon xong thì timeout toàn tập
Vâng, cant sub loading timeout out soft thì từ lúc em bắt đầu capt đến giờ chưa bị ban vì mấy tội đó bao giờ (chắc cũng tại em hên :binhsua146:)
btw, load như điên loạn nhé (XD, P&P, VNPT)
kèm theo proof em hên nên giữ được pri :binhsua146:

Last edited by a moderator:
Mới vừa nghỉ tay tí,giờ log vô lại thì ra thế này đây ::binhsua04:30_03_12_01_43_40.jpg

Nản quá out ra đợi tý vào lại.Tự nhiên đứng hình zô ziên.Đúng là thền pix khùng-khó ưa.:binhsua76:

Nản quá out ra đợi tý vào lại.Tự nhiên đứng hình zô ziên.Đúng là thền pix khùng-khó ưa.:binhsua76:

Lạ nhỉ Load tốt từ 11h đến giờ này mà ta:D khổ nổi Mưa lạnh quá tay cứng ngắt đánh ko nổi:(

---------- Post added at 02:11 AM ---------- Previous post was at 02:10 AM ----------

xuât hiện loading và cant nhiều

Hix em tốc 15-->17 5 ID là ful rồi:( Như chị thì 7ID là ful đó em oánh ko bị timeout ..... lúc bị thì do mạng phải pasu 30s rồi tiếp tục là xong:(

mới đầu log vô thì load điên đảo :binhsua79: được hơn 30 phút thì :binhsua72: này thì sub này thì can't =)) :binhsua06: out khẩn trương vì pix nó đang lên cơn :binhsua01:

Load ổn, lâu cant phát 30s (XD, P&P, VNPT)
Khuyến mãi thêm cái proof trong sạch không dính phốt :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week