Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver33!!!)

Status
Not open for further replies.
soft asian đã update bản mới, load ngon ít lỗi đơ cây cơ. tình hình là acc cũ trên web ko vào phần làm việc được, nhưng soft thì vẫn load.

load bac oi..dang load tot.id cu.pixrofit.. cai do la chup cho nhah thoii ;;)

---------- Post added at 09:15 AM ---------- Previous post was at 09:14 AM ----------

mới làm đc 47s mà kêu load như điên vậy bạn

Thời gian chụp tấm ảnh.tới lúc post lên khoản 5-10p.Vậy cậu hiểu vấn đề k ?

bác nào thử tét soft asian xem nó có bị zậy ko @@

theo mình thì làm đc tầm 20-30ph up thì mới khách quan. id trên 3k code hôm nào cũng vậy chỉ load vài code xong là đơ luôn. Mình làm thì mình thấy như vậy. và đây là bằng chứng xác thực, xem ra ban ngày chỉ dùng id ít code thôi ợ:([url=http://www.upanh.com/cutren3k_code_upanh/v/2rz5af8mdru.htm][/URL]

theo mình thì làm đc tầm 20-30ph up thì mới khách quan. id trên 3k code hôm nào cũng vậy chỉ load vài code xong là đơ luôn. Mình làm thì mình thấy như vậy. và đây là bằng chứng xác thực, xem ra ban ngày chỉ dùng id ít code thôi ợ:([url=http://www.upanh.com/cutren3k_code_upanh/v/2rz5af8mdru.htm][/URL]
tui làm dc 20 phút mà, thấy vẫn load, id >3k code nhưng payout < hơn 3k code.
P&P, XD ngày 14/03, VNPT, vứa thấy cant nên ko làm nữa out ra, ko chụp dc hình, đợi lúc nữa vào làm lại xem thía nào :D

tui làm dc 20 phút mà, thấy vẫn load, id >3k code nhưng payout < hơn 3k code.
P&P, XD ngày 14/03, VNPT, vứa thấy cant nên ko làm nữa out ra, ko chụp dc hình, đợi lúc nữa vào làm lại xem thía nào :D
t cũng pay out hết chớ bộ:(:(. nhưng t làm thì hôm nào cũng thấy như vậy hết, ;)). khùng thật:binhsua04:

load bac oi..dang load tot.id cu.pixrofit.. cai do la chup cho nhah thoii ;;)

---------- Post added at 09:15 AM ---------- Previous post was at 09:14 AM ----------

Thời gian chụp tấm ảnh.tới lúc post lên khoản 5-10p.Vậy cậu hiểu vấn đề k ?

Vậy 30ph nữa bạn up lại tấm hình làm việc lên nhé!

t cũng pay out hết chớ bộ:(:(. nhưng t làm thì hôm nào cũng thấy như vậy hết, ;)). khùng thật:binhsua04:
má thử làm bản XD ngày 14.3 xem, tui làm bản DX ngày 23/3 toàn bị báo timout, nhìn đã thấy nản, nhìn loading còn thấy đỡ:p

hayzz...mấy bác cứ để suy nghỉ của mình cạn hẹp quá.đâu phải tấm ảnh TIME : 0:47s là họ chỉ làm 47s thôi..ai làm mà k biết để lâu mới chính xác..Tôi có thể đang làm..pause lại..rồi lại login lại,...hay là tấm ảnh chụp cách lúc post hàng 30-60p.....rất nhiều điều có thể bác à..Còn đây là bằng chứng bác cần..nói chung.update để anh em cùng làm..đó là thiện ý..nên anh em comment với thiện ý thì tốt nhất..nếu bác k tin.thì k vào làm..ít người làm.load càng nhah..tôi chả có thiệt thòi gì ;)

hayzz...mấy bác cứ để suy nghỉ của mình cạn hẹp quá.đâu phải tấm ảnh TIME : 0:47s là họ chỉ làm 47s thôi..ai làm mà k biết để lâu mới chính xác..Tôi có thể đang làm..pause lại..rồi lại login lại,...hay là tấm ảnh chụp cách lúc post hàng 30-60p.....rất nhiều điều có thể bác à..Còn đây là bằng chứng bác cần..nói chung.update để anh em cùng làm..đó là thiện ý..nên anh em comment với thiện ý thì tốt nhất..nếu bác k tin.thì k vào làm..ít người làm.load càng nhah..tôi chả có thiệt thòi gì ;)

bác quá hoài nghi người khác đó, như pác bảo chụp đến lúc post 30 60 min vậy t chụp nguyên hình bác xem có h lun nhé ???

9:58 trong hình, post là 10:05!

hay bác bảo t để im ko cạp chờ 60 min post lên để lừa tình anh em? trong khi đó t cạp có phải sướng hơn ko, đi rao chi hàng lởm, người ta post lun vì đánh xong nghĩ tay người ta post, xong cạp típ chứ ko ai để lâu mà post, rùi mất công log lại nữa, đừng nghĩ vậy chứ :binhsua06:

xd 23.3 vnpt ptyper , time out nhìu quá lên wpm ko nổi, hết ,bác nói thế chả ai dám úp nữa , úp còn bị bảo "có lừa ko vậy "

Last edited by a moderator:
ko phải là hoải nghi bạn ah mà chỉ là nhắc nhở cho anh em biết tình hình thực tế thôi

vừa vào cap mà thấy nó nhanh thì chớ vội mừng, nên hãy để 1 lúc rồi cập nhật cho

chính xác thôi.

Id cũ ko đc lại vào id mới T_T

sv P&P FPT ae cứ tà tà mà làm nhé

bác quá hoài nghi người khác đó, như pác bảo chụp đến lúc post 30 60 min vậy t chụp nguyên hình bác xem có h lun nhé ???

9:58 trong hình, post là 10:05!

hay bác bảo t để im ko cạp chờ 60 min post lên để lừa tình anh em? trong khi đó t cạp có phải sướng hơn ko, đi rao chi hàng lởm, người ta post lun vì đánh xong nghĩ tay người ta post, xong cạp típ chứ ko ai để lâu mà post, rùi mất công log lại nữa, đừng nghĩ vậy chứ :binhsua06:

xd 23.3 vnpt ptyper , time out nhìu quá lên wpm ko nổi, hết ,bác nói thế chả ai dám úp nữa , úp còn bị bảo "có lừa ko vậy "
Cậu k hiểu vấn đề tôi đang nói rồi..nếu như nói vậy thì tôi nói câu này để làm gì "nếu bác k tin.thì k vào làm..ít người làm.load càng nhah..tôi chả có thiệt thòi gì "
post tình hình là thiện ý..cậu đọc kỹ lại lời tôi nói nha

pixprofit load tốt,id cũ

đánh 30min lun đó, vì quá nhìu ngừi nghĩ úp láo chả tin đc ai nên rùi sau đợt đình công , tan đàn sẻ nghé rùi chả còn ai nhiệt tình mà úp nữa, cũng ko ai nói kinh nghiệm j cho newbie cạp, vì nói thì ngừi ta bảo mình dạy đời bố láo, khi lòng tốt bị bóp méo thí kẹo kéo cũng ko còn ngọt đâu:binhsua168:

Cậu k hiểu vấn đề tôi đang nói rồi..nếu như nói vậy thì tôi nói câu này để làm gì "nếu bác k tin.thì k vào làm..ít người làm.load càng nhah..tôi chả có thiệt thòi gì "
post tình hình là thiện ý..cậu đọc kỹ lại lời tôi nói nha

pixprofit load tốt,id cũ
ừ load nhanh tôi chả thiệt thòi, ngừi ta mong lên có ngừi giúp, bác phán trớt quớt ít người làm load càng nhanh vậy ko ai úp khỏi làm load cho nhanh, mệt, ko cãi với bác nữa, cãi trong này kì cục, mạn phép ra đi

chán thật ai cũng bắt đầu nghỉ pix hết rồi

---------- Post added at 10:31 AM ---------- Previous post was at 10:26 AM ----------

thôi, mấy bác up tình hình thôi nào. sao rồi nhỉ, ID cũ có chiến được không vậy?:S

tình hình là sv P&P ID cũ chiến được max sp20 7ID

Tình hình rất là chán. bây giờ không thể dùng ID cũ đc. Gõ đc vài phút là loading ngay. thôi thì đành quay về thời kì sống về đêm :((

ừ load nhanh tôi chả thiệt thòi, ngừi ta mong lên có ngừi giúp, bác phán trớt quớt ít người làm load càng nhanh vậy ko ai úp khỏi làm load cho nhanh, mệt, ko cãi với bác nữa, cãi trong này kì cục, mạn phép ra đi

hehe.khá thú vị..nói chung tui hiểu ý tốt của bác..và cũng mong bác hiểu tôi k có ý xấu. ;)

pixprofit and pixandprofit làm tới nhen..typer 500 hoài

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week