Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver34!!!)

Status
Not open for further replies.
Vừa đi xem bán pháo hoa về. Mưa pháo hoa sịt liên tọi. ^^ tắc đường nữa chứ. ^^ Đất Tổ

---------- Post added at 10:17 PM ---------- Previous post was at 10:16 PM ----------

^^ tình hình thế nào rùi ae.

tình hình lúc 10h15 phút đây:binhsua172:

Server P&P + mạng THỊT HEO + ids cũ <3k + can't sub vài lần + 7acc mà load chậm quá speed được có 16.5 :binhsua76:

Last edited by a moderator:
ID cũ dưới 3k load cũng chậm rồi, 5id speed 16.7, sorry 15 cái/45p. Thôi đi ngủ thôi, đợi code mỏi mắt quá. pxtyper, XD,3GVT. :binhsua101::binhsua101:

up nốt phát cuối, hết phiên làm việc

id mới nha các bác

ID cũ, 25 phút ko sub... load ngonhinh soft.jpg

sao mấy bạn id trên 3k code load rồi mà của mình log vào nó time out hết nhỉ, ko load đc code nào luôn. trời ơi, 400 code nữa là tròn $ mà có kịp Z reset ko đây trời:-s

load vù vù như diều gặp gió, ID cũ mới gì cũng vậy:binhsua79:
của m ko load, cứ trên 3k code là ko load, cả gr còn đúng 1 id 2k code. haizzz. lỡ hẹn với 400 code ngày hn rầu:(:(:(

Re: please check my group

Hiện chi tiết
Banned for cheating. Cheating is typing junk answers or using software.
gởi mail thắc mắc sao bị ban thì nhận được câu này đây. using software thì đứng họng :|
load nhóm cũ vào gõ, timeout thì out ra log mới vào, 1 lát lại cũ :D 7 id tốc 21 vừa tay

mới gõ đc >10ph thì id cũ >3k code lại đứng r`, có server nào gõ đc ko các bác chỉ e vs, hiz

loading rồi tắt mạng mở lại thì nó lại load ra vù vù, hôm qua cũng làm như thế mà bị banned. ko biết có ai gặp tình trạng như thế không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week