Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver37!!!)

Status
Not open for further replies.
tình hình thế nào rồi anh em? ai úp th mới giúp nào

14acc. 3acc>3k, load tốt hơn rồi nhé.p&p.

Load cũng ổn nếu log nhìu acc :D

Load cũng ổn nếu log nhìu acc :D

Sao acc kia hon 10k code rồi, mà ko thấy time out nhỉ ?
Load nhanh hơn buổi sáng nhé. ko loading, ko cant.
Ps: Cho hỏi chút xíu nhé.
Code có 2 ô. 1 ô là chứ bt. 1 ô là số( thường là 2 số ) thì gõ thế nào. Gõ cả số và chứ hay chi go chữ thôi. Ai bít chỉ dùm nhé. Dao này toàn gặp code kiểu này. :binhsua07:

Code có 2 ô. 1 ô là chứ bt. 1 ô là số( thường là 2 số ) thì gõ thế nào. Gõ cả số và chứ hay chi go chữ thôi. Ai bít chỉ dùm nhé. Dao này toàn gặp code kiểu này. :binhsua07:

Acc 10k mà chưa Timeout là do acc đc kẹp trên Soft cùng 1 đóng acc dưới 3k kìa bạn:|.....Hôm nay trênn 3k==> load đc ko thế mọi ng :( Ko Kẹp đó nhé:((

tường thuật trực típ tại đấu trường pixtyper nơi huấn luyện viên kẹo nhỏ dày dặn kinh nghiệm đưa ra đội hình kẹp 8 id < 3k code và 4 id > 3k code để chiến đấu với sự hỗ trợ từ vnpt và chiến lược XD 23.3 để chiến đấu ...

dù đã có điều chỉnh chiến thuật bằng reset modemultrasurf nhưng ko có khả quan

và đã thất thủ !! với wpm lê lết từ bi h đến tết ko qua đc 18, hlv kẹo nhỏ quyết định cho đội hình đi ngủ, hlv đi ăn cơm và chiều chiến típ ..

live from pixtyper, 11: 54 am ..:binhsua06:

---------- Post added at 11:55 AM ---------- Previous post was at 11:54 AM ----------

có phải kỉu 1 ô chữ , 1 ô là cái hình có số phòng như trong khách sạn ??? ừ thì phang i chang, vd: bilionaire 23 là okie, đã test, ko hề sai

Trời thì nắng nóng . Pix thì load chậm , các bác ngủ nghỉ , ăn cơm lấy sức khỏe tối chiến + thức xem C1 :binhsua06:

tường thuật trực típ tại đấu trường pixtyper nơi huấn luyện viên kẹo nhỏ dày dặn kinh nghiệm đưa ra đội hình kẹp 8 id < 3k code và 4 id > 3k code để chiến đấu với sự hỗ trợ từ vnpt và chiến lược XD 23.3 để chiến đấu ...

dù đã có điều chỉnh chiến thuật bằng reset modemultrasurf nhưng ko có khả quan

và đã thất thủ !! với wpm lê lết từ bi h đến tết ko qua đc 18, hlv kẹo nhỏ quyết định cho đội hình đi ngủ, hlv đi ăn cơm và chiều chiến típ ..

live from pixtyper, 11: 54 am ..:binhsua06:

---------- Post added at 11:55 AM ---------- Previous post was at 11:54 AM ----------

có phải kỉu 1 ô chữ , 1 ô là cái hình có số phòng như trong khách sạn ??? ừ thì phang i chang, vd: bilionaire 23 là okie, đã test, ko hề sai
hớ hớ, tui liên tưởng ra số nhà của dãy phố thì cái tên Kid này lại liên tưởng tới số phòng khách sạn? (chắc vào nhiều rồi đấy mà;))=))).
đg làm 12acc, chạy ngon, 4>3k, sp 25.8, p&p, gõ sáng h đuối rồi hay sao mà thấy nhanh nhanh, pause lại nghỉ tí:binhsua06::binhsua06:

Code trền 3k code đang gõ đc nhé..Ko bi time out. Tranh thủ đi các bạn hiền:binhsua08:

tranh thủ mần thôi, ngủ cả buổi rồi. thks các chiến hữu up tình hình cho ng mắt kém như mình.

tự nhiên sr ra cả đống làm ban mất 2 gr rùi. a men

tự nhiên sr ra cả đống làm ban mất 2 gr rùi. a men

sao ban gê vậy
f613de3d1d63ea5477ed6ae68e27202c_43594293.11.bmp
[/url][/IMG] up cho anh em tình hình rất tốt vào mà chiến 6 acc dưới 3k 3 acc trên 3k gần bằng nhau :binhsua04::binhsua04:

Ban đêm gõ tẹt ga đi nhé :)

uh` ban đêm nó load nhanh lắm có thể đáp ứng đủ cho người speed cao lun load vi vu

---------- Post added at 01:01 PM ---------- Previous post was at 12:59 PM ----------

sao ban gê vậy
f613de3d1d63ea5477ed6ae68e27202c_43594293.11.bmp
[/url][/IMG] up cho anh em tình hình rất tốt vào mà chiến 6 acc dưới 3k 3 acc trên 3k gần bằng nhau :binhsua04::binhsua04:

dem id chủ vô nửa ah` kinh thế tui còn có một group nên ko dám mạo hiểm ^^~

Ế , ế. Thời hoàng kim hết rùi nhé...
Code >3k hết load. Đã time out...
Mọi ng vác ID code thấp ra mà làm thôi nhé...:binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659