Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver37!!!)

Status
Not open for further replies.
Mỗi pixtyper vào dc web nhé ;) 2 sever còn lại đang là under construction mong là sau cơn mưa trời lại sáng :binhsua02:

thôi mình đổi nghề , quay về offer vậy :binhsua12:

bà mẹ nó timeout rồi
tình hình này chắc chết đói wa :(
ban nãy load ngon lắm ông lên đây kêu la củng vô ít đến ban ngày mấy cha kia post proof toàn 1500 > làm ngon lành thì củng như ko
thôi mình đổi nghề , quay về offer vậy :binhsua12:
offer cà giật cà lịa lắm cha ơi làm mà yếu tay nghề là thua cạp đấy
, có group nào 6 id cũ cả không :D
lúc trước biết như thế này thì tạo 10 con để sẵn rồi ,hồi trước buổi tối 3 acc đánh lòi con mắt chưa hết ai đâu mà add nhiều

Xin lỗi đã hỏi trong đây! ACE nào biết số điện thoại của XuanDuc không? Cho mình xin, add nick Yahoo mà đợi hoài không thấy lên! Cảm ơn nhiều!

Xin lỗi đã hỏi trong đây! ACE nào biết số điện thoại của XuanDuc không? Cho mình xin, add nick Yahoo mà đợi hoài không thấy lên! Cảm ơn nhiều!

Bữa trước có 1 bạn share mình lưu lại nhưng chưa text thử xem có phải không .bạn liên lạc xem thử nếu phải pm lên đây cho mình biết luôn hi :01659614431

---------- Post added at 07:09 AM ---------- Previous post was at 07:04 AM ----------

Tình hình 10 id, 3id cũ >3k,4id cũ <3k ,3id mới .Load cũng tạm được :binhsua16:

d84da6486d46b5dd77eceff96ba75878_43842717.11111.700x0.bmp

Ngộ chưa
10 id < 3k code mà đồng loạt loading hết vầy nè
load thì chậm :((

tình hình load rất chậm nhé mọi người 3>3k đc 20code là timeout 15id tốc 14

sao ít người update quá nhỉ.......loangding giống ban acc quá

Hix, vào đánh mà time out => 1 group 30 id em nó đi theo tiếng gọi tình yêu hết :binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week