Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver37!!!)

Status
Not open for further replies.
tình hình là dùng mạng Saigon Postel ( SPT) đây

ID cũ load ầm ầm

Attachments

92.2 KB · Views: 25
Tỉ lệ 11<3k/4>3k mà cũng ko xong.time out cả lũ.

bác luke rãnh ol em hỏi tí xíu nha bác :binhsua04:

hnay cứ gõ dc 1 tí lại timeout 4 con >3k là sao ta

22id sp 24

---------- Post added at 04:04 PM ---------- Previous post was at 04:01 PM ----------

bác luke rãnh ol em hỏi tí xíu nha bác :binhsua04:
đang bệnh + bận ko chat dc :( có j inbox đi nhe

hnay cứ gõ dc 1 tí lại timeout 4 con >3k là sao ta

22id sp 24

---------- Post added at 04:04 PM ---------- Previous post was at 04:01 PM ----------

đang bệnh + bận ko chat dc :( có j inbox đi nhe

vẫn kẹp đc còn tốt chán, tui còn ko kẹp đc id>3k code, nản quá, log ra log vô hoài mà nó ko load code nào đã time out.X-:)binhsua04::binhsua04:. log hết id <3k code vào, kể cả id cùi bắp nhất mà cũng ko có code để gõ:))

vẫn kẹp đc còn tốt chán, tui còn ko kẹp đc id>3k code, nản quá, log ra log vô hoài mà nó ko load code nào đã time out.X-:)binhsua04::binhsua04:. log hết id <3k code vào, kể cả id cùi bắp nhất mà cũng ko có code để gõ:))
bà có thấy mấy con pri 9-9-9-9 của tui hem , toàn là pri mới test về 0 rùi đó , trưa đem ra gõ nhảy lên 9 hết:m121:
20 acc sp 24

8 acc, load chán kinh...:binhsua04:

oh yeah tình hình là 15 acc 9 mới và 6 cũ thì sp la 11. ngủ lấy sức hoặc làm việc khác cho rồi đánh chả được gì

lúc nhanh lúc chậm. time out cả đống. hihi. pp FPT id chủ trên 3k còn đâu là id mới dưới 3k

hôm nay gõ chút là time uot nãn gê :binhsua04:

ủa , sao tình hỉnh tr' khi mình out còn ngon mà ta :binhsua10: , 3 id > 3k ( bên dưới) còn lại <3k , p&p , tam giác và sorry thỉnh thoảng vài con

Huhu. Mình chỉ có 5 id thui mà id nào cũng reset về dưới 3k hết rùi. K kẹp id nào nữa vì đang làm thuê. HIc:binhsua09:

tình hình là ko cạp đc vì code ko ra chứ ko phải do khỉ khô j hết , cứ cant rùi hết cant rùi hết đợi chết rùi cant thì ai mừ gõ

mà chiều nay ko kẹp đc !!

Đang load ngon nhé, tam giác và sorry vài cái nhưng mỏi tay quá, nghỉ xíu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week