Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver38!!!)

Status
Not open for further replies.
soft asian mạng FPT id 3k load ok 2server PT and P&P 42 phút chưa timout

Bin sang box *** share kèo đi kìa ;))

Share rồi đó M, bữa nay chơi ít trận cho an toàn, tranh thủ cạp kiếm ít, Pix nó đien loạn quá, phải qua 12h mới chiến đc, log vào trụ ko đc 10phut la time out

bác bao cho e hỏi mọi người câu ngoài lề chút nhé! Mọi người cho mình hỏi: giờ mình mún payout các id con xong mình làm lại lun thì có bị ban nữa ko zị?

Share rồi đó M, bữa nay chơi ít trận cho an toàn, tranh thủ cạp kiếm ít, Pix nó đien loạn quá, phải qua 12h mới chiến đc, log vào trụ ko đc 10phut la time out

bữa nay chỉ sợ là ID cũ ko chiến được nữa ấy chứ..... >3k code nhé

làm được hơn 65 phút ID >3K code giờ bị time out hết rùi . mạng FPT , soft asian 2 sever PT ,P&P

làm được hơn 65 phút ID >3K code giờ bị time out hết rùi . mạng FPT , soft asian 2 sever PT ,P&P

:binhsua85:pix khốn nạn thật Sai ko đến 5% mà nó cho Pri lên 6==>9 hết luôn khốn nạn thật:((.....

ID Dưới 3k Load Nhanh Nhé.....Gõ 2 chữ 5 mới 3 cũ tốc 17:(

:binhsua85:pix khốn nạn thật Sai ko đến 5% mà nó cho Pri lên 6==>9 hết luôn khốn nạn thật:((.....

ID Dưới 3k Load Nhanh Nhé.....Gõ 2 chữ 5 mới 3 cũ tốc 17:(

5% kinh thế - người ta 2% lá die rồi

5% kinh thế - người ta 2% lá die rồi

Uh thì bác pr0 ạ:( 5% mà bác còn Chê...Sao bác ko nghĩ đến Sory Tam Giác Code Hỏng vs Code ko nhìn thấy đâu phải là ít đâu bác:(......bác cứ thế:(

3k load chưa nhỉ:binhsua85:

Uh thì bác pr0 ạ:( 5% mà bác còn Chê...Sao bác ko nghĩ đến Sory Tam Giác Code Hỏng vs Code ko nhìn thấy đâu phải là ít đâu bác:(......bác cứ thế:(

3k load chưa nhỉ:binhsua85:

3k thì chỉ kẹp vào mà chiến thôi nhé bác.... load tạm

:dam::ghe::ghe::ghe:lúc load nhanh đỡ ko kịp, lúc thì ko load chán thế

Last edited by a moderator:
ID cũ load chưa mọi người :binhsua07:

load rồi nhé bạn nhiêu đây oánh mỏi tay luôn nhưng mà code dài quá :(

load rồi nhé bạn nhiêu đây oánh mỏi tay luôn nhưng mà code dài quá :(

:binhsua85:Thanks Huynh Nhé cạp ID mới 3 ngày bay hết 13invi đau khổ ko bik đào đâu ra tiếp:((

Phải thức đêm tiếp thôi :binhsua72:

---------- Post added at 01:17 AM ---------- Previous post was at 01:15 AM ----------

hôm qua chưa đén 1 h tiền về mà ( lr nhá ) còn wmz thì không biết

:binhsua85:Cẩn thận ăn ban đấy wa Úp LR Z bàn bạn ơi :binhsua72:

:binhsua85:Thanks Huynh Nhé cạp ID mới 3 ngày bay hết 13invi đau khổ ko bik đào đâu ra tiếp:((

Phải thức đêm tiếp thôi :binhsua72:

---------- Post added at 01:17 AM ---------- Previous post was at 01:15 AM ----------

:binhsua85:Cẩn thận ăn ban đấy wa Úp LR Z bàn bạn ơi :binhsua72:

nếu mà thức đêm ko được thì chấp nhận chết đói thôi chứ làm sao bây giờ, chờ ID lên >3k rôi ......:binhsua94:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week