Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver38!!!)

Status
Not open for further replies.
hết code rồi nhé.đề nghị nghỉ tối làm cho đỡ mệt còn không thì log >20acc nhé.

log chừng 4 acc trên 3k và 10 acc dưới 3k vào là gõ không kịp thở đó :binhsua83:

người kêu load nhanh, ng kêu chậm
chắc vô đánh cầu hên xui quá :binhsua85:

người kêu load nhanh, ng kêu chậm
chắc vô đánh cầu hên xui quá :binhsua85:

log nhiều acc vào trên 3k đó nếu kô time out thì gõ không kịp nghĩ luôn nhé :binhsua95:

còn ai hên như 2 ba này ko ??
mìn giống ba vic , giá ko đổi , pri 4 vẫn là 0.85$ :binhsua159:

UH TUI CŨNG NHƯ BÁC CŨNG CÓ 0.8 PRI 4 CHỨ MẤY MÀ BÁC ĐƯỢC 0.85 LÀ HƠN 0.5 RỒI ĐÓ RỬA ĐI :m113::m121:

lạy chúa vừa gõ xong 1k 2 code mà nó tính có 850pic vãi đội hình :binhsua85:

Tình hình đang load tốt ae em tranh thủ chiến nhé, ít sorry ít tam giác nói chung la goooooooooooooooooooood nha:binhsua90:
log 21 acc nhưng pause lại còn 11 ac thui
ặc, bác đánh 21 thì sao kịp, bên e có 10id mà cũng hú hồn với nó. pause lại cái. đang nhanh, nhanh lắm.

Bạn nào send cho mình 0.2 lr vào tk U7179370 mai tiền pix về mình send trả 0.3 lr , soft hết hạn rồi mà trong tk lr còn đúng 0.3$ tiền pix thì hôm qua không rs chán quá , ai giúp mình cái :D

Ta log 21 acc đóa nhưng chỉ gõ 11 acc thui ah vẫn load nhanh nhé code tốt tranh thủ thôi

---------- Post added at 05:17 PM ---------- Previous post was at 05:16 PM ----------

Bạn nào send cho mình 0.2 lr vào tk U7179370 mai tiền pix về mình send trả 0.3 lr , soft hết hạn rồi mà trong tk lr còn đúng 0.3$ tiền pix thì hôm qua không rs chán quá , ai giúp mình cái :D

Liên hê XD mua chịu được đó bạn, mình vẫn mua chịu hum nào có $ thỉ send sau được mừ:binhsua90:

Ta log 21 acc đóa nhưng chỉ gõ 11 acc thui ah vẫn load nhanh nhé code tốt tranh thủ thôi

---------- Post added at 05:17 PM ---------- Previous post was at 05:16 PM ----------

Liên hê XD mua chịu được đó bạn, mình vẫn mua chịu hum nào có $ thỉ send sau được mừ:binhsua90:

uh pm rùi từ hôm qua chờ cả ngày nay rồi :( hôm nay mới gõ được co gần 5$ là hết time soft

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week