Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver38!!!)

Status
Not open for further replies.
FPT 3ID cũ >3k + 9ID <3k load chậm, vẫn có time out nhưng không ngừng hẳn.

proof đây vì đang bận chat chit nên ko dám log nhiều speed hơi thấp :)
đầu log y thế gần 10ph time out hết id cũ, thử bật vps lên thì các id cũ hết timeout và bắt đầu load cho đến giờ :D

ủa lúc nãy bác bảo login xong ip việt xong chuyển proxy qua US là gõ ngon lành , mình đã test và time out luôn cái sock US đó chứ có gõ ngon lanh gì đâu
Mà sao giờ bác lại bảo dùng vps, ko hiểu cho lắm :binhsua123:

bác cho e hỏi VPS là gì ợ????

VPS là máy chủ ảo làm việc riêng biệt so với nhà mạng của minh vd như bạn muốn treo auto game gì đó thì cứ mở vps lên log auto vào rồi tắt computer của bạn mà nó vẫn hoạt động

tui nghĩ bây giờ dùng IP nào đi nữa củng time out à.Nó cho mình kep 3-4id >3k ko time out là có lí do đó.các bác thử nghỉ thế này.đầu tiên mình có 5 id mình gõ lên 15$ thì có 10 inv,vây 5id kia đều>3k rùi.Vì pix nó khuyến khích theo giá pri nhưng nếu lấy 10 inv dk ID mới thì 10ID này ko thể làm đủ 30$ để có thêm 10invt tao tip(vậy có chắc các bác làm dc 10 ID này về 0 hoài dc ko,chỉ cần prĩ 4 lúc đầu là đã ko đủ rùi)vì thế nó cho kep thêm 3-4ID >3k để các ID này hổ trợ trong việc giúp các ID mới làm đủ 30$ dể có thêm 10 invt đó.Vì nếu ko thì sau này lấy invt đâu mà làm.mà pix thì dao này load lâu có khả năng ko có cap vì thế việc mở cửa cho tạo ID chủ là đìu ko thể.Đó là suy ngỉ cũa tui thôi nha

Last edited by a moderator:
Tình hình mới nhất đây, lê lếch, chán như con dán.............

khả năng cao nhất là nó hết khách hàng. nếu tình hình này càng đi xuống thì pix sẽ mãi ra đi. kéo theo 1 số hệ lụy là bọn mình đi theo. hơn nữa năm nay xem pix là công việc 9 để vừa học vừa làm. h ko biết sao đây...

Mọi vấn đề ko liên quan đến tình hình load nhanh chậm của PIX vui lòng lập topic khác để thảo luận ! :binhsua90:

tình hình thế nào rồi các bác

Pix load lúc nhanh lúc chậm không biết đằng nào mà lần @.@

Soft báo, Pltocon error là bị gì nhỉ, đang gõ thật ngon... anh em nào biết thì cm với nhá. thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week