Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver40!!)

Status
Not open for further replies.
Tình hình pix đang có bão hả mọi người, mấy hôm nay không làm nên không biết gì, ai cho chút thông tin với :)

Tình hình pix đang có bão hả mọi người, mấy hôm nay không làm nên không biết gì, ai cho chút thông tin với :)

vâng. đang bão to ấy chứ... bác cứ chịu khó đọc hết các topic đi là biết bão gì. giờ làm cẩn thận ăn ban ấy chứ.

Đang làm = soft XD mới up tối nay. Làm đc 1h rồi, rất ok, chỉ có điều chó mèo như điên. Hầu như cứ 2-3p nó lại bắt check chó mèo. Tốc 21 ko thể tăng thêm nỗi vì lũ chó mèo. VNPT, pixprofit, 4 ID >3k chiến vi vu

khi checks sumit chó mèo mà pause thì tự tắt soft :(( pp speed 16 4 acc

trên soft hiện chử đánh xong vô xem lại :((

Khuyến cáo các bạn, không nên dùng soft nhé. Pix cố tình cấm soft thì không thể qua mặt nó đc. Các bạn nên gõ trên web, web load khá ổn, chịu khó tăng thêm time để làm.

---------- Post added at 04:07 AM ---------- Previous post was at 04:06 AM ----------

Chán cái vụ check cats dogs quá

Phương án cấm soft của Pix mà bác.

View attachment 10676
trên soft hiện chử đánh xong vô xem lại :((

post thế khỏi post ik thấy gì đâu :|

---------- Post added at 06:04 AM ---------- Previous post was at 06:03 AM ----------

Khuyến cáo các bạn, không nên dùng soft nhé. Pix cố tình cấm soft thì không thể qua mặt nó đc. Các bạn nên gõ trên web, web load khá ổn, chịu khó tăng thêm time để làm.

---------- Post added at 04:07 AM ---------- Previous post was at 04:06 AM ----------

Dùng vẫn Đc:| Khổ nổi ai ham hố log nhìu ID gặp Chó Mèo bị timeuot thôi:D.....Vừa Test 2 tiếng 3ID vẫn đc 2k Code Gõ 2 chử nên chậm:( Chứ 3ID nó load FUll Tốc rồi

Load Tốt Nhé mọi ng:X ...... Có Điều Code sao dài quá:(

Phương án cấm soft của Pix mà bác.

Hình Như Web cũng bị mà đâu phải Riêng Soft ta

Tình hình trên soft của anh Đức vẫn đánh tốt nhé :)
test đc 1id > 3k về pri 0 :binhsua146:
add lúc đầu add 2id > 3k , 40' sau 1id loading. Add típ 1id > 3k chiến đến 2h vẫn còn tốt, speed nhanh tại mình gà nên đánh tốc độ ko đc cao ^^!
---------------------
Mình thấy cấm hay ko cấm soft cũng thế thôi, lúc mình bắt đầu cạp pix thì cũng có vấn đề dog/cat này rồi mà ^^! Mình làm trên soft nhưg đánh đúng wy định của nó là đc rồi. Chứ nhìu bạn ko wen làm trên web thì cực lắm ( mình cũg chẳg làm trên web đc ). Nếu dùng soft thì cứ 2-4id là đc. Speed nhanh nên hạn chế log nhìu vì cái dụ dog/cat, chọn nhầm bị tăg pri nữa đấy, có 1id mình tăg pri7 rồi chọn nhầm có 2 lần :((

Last edited by a moderator:
post vậy bó tay, chả thấy gì cả :-|

web load tốt mà gõ một chập toàn ra chó với mèo :D
oh hì gỏ trên soft lẫn web nó ra hình rất chuẩn gỏ xong vô check lại view thấy toàn hình bị lổi :((

oh hì gỏ trên soft lẫn web nó ra hình rất chuẩn gỏ xong vô check lại view thấy toàn hình bị lổi :((

ý cậu là mấy code mà nó bảo loading phải ko :D.......cái ý ko sao âu nó vẫn tính đúng nếu gõ đúng :D......chỉ là khi xem thì nó lại báo thế :D

Load tốt Soft 13/5 úp lúc 11h nhé....3ID full tốc nhưng có chó mèo cũng kha khá:D

Này thì cấm soft ~
Luôn đặt niềm tin ở soft XĐ, ko có j` phải sợ hết ~
Sau 5 tiếng làm việc vs soft mới ~

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member