Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
Chia buồn cùng bác, mình núp bão đã, lot dép ngồi hóng. mình cá với mấy bạn rằng , hôm nay nó sẽ RS trễ và banned khá nhiều . Đặc biệt là id làm trên soft. Nếu mình là chủ của PIX, trừ khi ko còn code cho mem làm thì mình mới hạn chế speed của anh em. Không điên gì mà mình lại hạn chế $ thu vào của mình cả. các anh em nghe mình đi,
- 1 là solo trên web , ngồi hóng tình hình
- 2 là núp bão chứ đừng liều mà log vào soft, đợi bão qua or soft mới . Kiếm $ lâu dài mà.

---------- Post added at 10:51 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

mediafire.com/xuanduc987
Bản soft 2 khung. ai làm chuột bạch đi. em núp đã

thường là mấy h LR reset vậy ?

ôi zoi, mình có bị ban gì đâu nhỉ, tại các pác log nhiều ID vào quá nên ko kịp chơi trò dog và cat thôi

mình log 5ID, gặp chó mèo thì chơi, gặp tam giác đỏ thì đóng lại, pause, gõ hết các code còn lại rồi log out

speed vẫn 19-20, tàn tàn cũng có trà đá uống rồi

:binhsua136:

giờ chẳng lo mèo mỡ gì mà chỉ ngán mỗi pri ( toàn acc rate mới ) từ ngày reset lên 4 toàn lên pri chán quá

mèo mà ko lo dễ ăn band lắm đey :m146:

thường là mấy h LR reset vậy ?

trước bão tháng 3 thì tầm 10h trở đi, sau bão tháng 3 thì ko ổn định, gần đây là sau 12h nhé bác. Cả LR lẫn WMZ , cuối tháng 4 thì Z delay 2 ngày 25 -27 . 1 tuần nay Pay ổn định và LR về nhanh cực.

khoảng 12h đêm nhé bạn, chậm thì khoảng 2-3h sáng

thank thường thường mình chỉ ngủ rùi đợi tiền về hôm nay có bão phải ngồi hóng cùng các bác :D

ôi zoi, mình có bị ban gì đâu nhỉ, tại các pác log nhiều ID vào quá nên ko kịp chơi trò dog và cat thôi

mình log 5ID, gặp chó mèo thì chơi, gặp tam giác đỏ thì đóng lại, pause, gõ hết các code còn lại rồi log out

speed vẫn 19-20, tàn tàn cũng có trà đá uống rồi

:binhsua136:

nói như bác nghe chịu đó ; )). để knào gặp lại tam giác chó mèo bắt chuoc theo bác xem :D

tam giác xả như mưa . chó mèo múa lượn ầm ầm hịc :binhsua137:

2 acc gõ trên web giật giật:D...thỉnh thoảng lại chó mèo linh tinh:D đủ minpay rồi may mà LR chưa reset..upppppp cho bà con...ko có tam giác gì trên web nhé:D

Bản 2 khung của bác Đức có vẻ tốt hơn rùi bảng cho meo không phải chờ lâu nữa mà gần như submit là được ngay, đang load nhanh nhưng tam giác đỏ nhiều quá server pixprofit nhé

không phải bản 2 khung tốt hơn đâu mà đêm tốt hơn đấy tầm 10h submit cái là xong luôn ngày thì co khi 15s mới xong

đang gõ trên web thì nó biến hình thành thế này :binhsua163:

---------- Post added at 11:45 PM ---------- Previous post was at 11:44 PM ----------

oái 400 ah! mình tưởng 4OO nên toàn gõ 4OO thôi. hix. có khi nào....
ko phải lặp đâu , gõ trên web nó vẫn hiện ra 2-3 cái , nhưng ko liên tục

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week