Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver42!!)

Status
Not open for further replies.
Timeout toàn tập.....vô web cg? k đc luôn :binhsua37:

10h sáng hôm qua cũng thế, đợi xí tầm 10-15' là okie thui !:binhsua47:

vừa play lại cái thấy time out 1 loạt luôn:-s:-s. Hình như hôm qua cũng time out tầm giờ này:-s:-O

Nói thật nhé. MOD MIRINDA này hơi khó khăn quá, MỈINDA có phải là ĐÀN ÔNG ko mà sao tính tình nhỏ mọn như ĐÀN BÀ vậy
bạn hutieunt đó hỏi nick để cần INVITE thì phải post trên đây thôi , Ở đây có INVITE thì post ở đây ,ko lẻ post ở forum khác .
TÌnh hình kiếm INVITE khó khăn thì nhẹ tay tí cho anh em nhờ. Chứ có đâu mà khó khăn quá vậy. Chưa già mà đã KHÓ vây à
ko lẽ MIRINDA là BÀ GIÀ 70 tuổi rồi À:binhsua33::binhsua33:

timout rồi! bị sao vậy chời, 2 ngày nay giờ mới có soft win7 vào gõ được 45 phút giờ đã timout, pixtyper :((

gõ dc rồi đó nhưng ko ổn lắm
Thôi nghĩ đến 10h30' cho chắc

tình hình này tốt nhất là nghỉ ngơi thư giãn thôi, Liều coi chừng an banned:-s:binhsua35:

ai làm thì vào trang này nhé http://standalone.entrymania.com/ đang load ngon lắm. mở 2 cửa sổ là ok rồi.

vậy là phải mở 2 trình duyệt để làm hả, sáng nay mới vô làm lại p&d mà 10 acc nó load chậm kinh khủng, làm 1h nó ra chó mèo đc 5-6 lần gì đó, xong time out lun log vô lại ko đc
@p/s: mà nó hiện chó mèo ra mình chọn xong ok rùi nó lại hiện ra thêm 1 lần nữa thì có phải mình chọn chó mèo sai ko ta?

vậy là phải mở 2 trình duyệt để làm hả, sáng nay mới vô làm lại p&d mà 10 acc nó load chậm kinh khủng, làm 1h nó ra chó mèo đc 5-6 lần gì đó, xong time out lun log vô lại ko đc
@p/s: mà nó hiện chó mèo ra mình chọn xong ok rùi nó lại hiện ra thêm 1 lần nữa thì có phải mình chọn chó mèo sai ko ta?
ra hình y chang mà ban đã chọn thì bạn chọn sai
ra hình khác thì bình thường,pix thả dog and cat ra

ra hình y chang mà ban đã chọn thì bạn chọn sai
ra hình khác thì bình thường,pix thả dog and cat ra
úi giời vậy là mình chọn sai ư hử hử
giờ log vô làm lại đc chưa hả mấy bác?

sao em vào trang chủ của Pixprofit và Pixtyper không được còn vào trang chủ của Pixandprofit thì lại dc nhỉ ? :binhsua33:
các bác đang làm trang nào thế ?

làm đc bên sever p&p nhé, còn 2 bên kia thì ko có hiện captcha để mà log in luôn, làm đc nhưng vẫn chậm lắm. Thôi nghỉ đi mum mum cho khỏe, hóng tình hình tiếp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week