Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver42!!)

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi soft XD chọn cả chó mèo đc ko? chứ căng mắt ra phân biệt chó vs mèo còn lâu hơn là chọn cả :|
PS:13 ID sp 20 nhé

cho mình hỏi soft XD chọn cả chó mèo đc ko? chứ căng mắt ra phân biệt chó vs mèo còn lâu hơn là chọn cả :|
PS:13 ID sp 20 nhé

không được đâu bạn, vì soft đã mặc định sẵn là chọn chó hết rồi nên giờ bạn chỉ cần chọn mèo để thành ra bảng chó mèo, nếu bạn chọn chó nữa thì true của true sẽ thành false đó bạn. khí đó bị baned chắc luôn í :D

không được đâu bạn, vì soft đã mặc định sẵn là chọn chó hết rồi nên giờ bạn chỉ cần chọn mèo để thành ra bảng chó mèo, nếu bạn chọn chó nữa thì true của true sẽ thành false đó bạn. khí đó bị baned chắc luôn í :D

ukm,tks bạn,để tối PM hỏi bác XD xem :-s

vẫn giữ full tốc = 15id,chó mèo ít hơn hồi 3h

mới vô làm đc có 5' lại bị time out hàng loạt, sv pixtyper vnpt XD 17/5 win 7 có ai bị như tui ko, chiều giờ ko làm ăn gì đc rùi đó :binhsua46:

mới vô làm đc có 5' lại bị time out hàng loạt, sv pixtyper vnpt XD 17/5 win 7 có ai bị như tui ko, chiều giờ ko làm ăn gì đc rùi đó :binhsua46:
qua pix&profit thử xem,ngon không timeout gì cả.15id nhé

đừng chọn typer cậu ơi
chọn 2 sv kia ngon hơn
p&p 10id sp19.5 nhé

ukm,tks bạn,để tối PM hỏi bác XD xem :-s

hỏi gì nữa ku, ai cũng làm vậy từ lâu giờ rồi, chọn mèo, không chọn chó, muốn toi mạng thì chọn chó và mèo là biết liền :binhsua12:

10AC load tàm tạm speed 16 thui nha AE :D pixtyper

15ID mạng FTP log vào lại timeout với lặp code.chán.khi nào tầm 10ID full la lên cái nha :)
mình pix&profit vnpt 15id không dừng tay luôn.chỉ khi nào gặp bảng mèo mới pause lại thui

mình pix&profit vnpt 15id không dừng tay luôn.chỉ khi nào gặp bảng mèo mới pause lại thui

FPT bị hạn chế băng thông.hjx.tưởng ngon cố cày cuốc làm con 3G mà chưa gì pix nó lại ra tn rùi.hjx.đặt gạch hóng tiếp

FPT bị hạn chế băng thông.hjx.tưởng ngon cố cày cuốc làm con 3G mà chưa gì pix nó lại ra tn rùi.hjx.đặt gạch hóng tiếp
kiếm tiền onl ít ai còn xài fpt lắm bác.họ đổi sang mạng khác hết rùi.vừa lại gặp mèo:(15id full

Up nào Pixtyper + Windows XP + FPT
12 id chưa full tốc nhé, chậm lắm. Được cái chó mèo ít hơn hồi 3 h một xíu, ít 3 cạnh, ít sorry, không chéo đỏ out soft lần nào.:binhsua41:

Ước gì được gặp chó mèo???!! K có cả chó mèo đây nè. Từ hôm wa tới giờ load vào dù sever nào cũng loading k ra 1 code luôn. huhu. K bíêt có ai gặp tình trạng này k???

Ước gì được gặp chó mèo???!! K có cả chó mèo đây nè. Từ hôm wa tới giờ load vào dù sever nào cũng loading k ra 1 code luôn. huhu. K bíêt có ai gặp tình trạng này k???
update soft mới đi cậu
tình hình đây anh em 3gvt pixprofit load chậm chó mèo toàn 2 pic 1 pát không biết 2sv kia thế nào
không dám log thêm nhiều lúc vẫn phải chờ code

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week