Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver43!!)

Status
Not open for further replies.
bạn làm vậy đc mấy lần rùi vậy, koi chừng ăn ban chứ chới dấu "X" kiểu đó là chết ó giống nó ra 1 nhiệm vụ bắt mình thực hiện mà mình ko thực hiện sẽ phạt ;))
tình hình sao rùi mấy bác, log mấy acc thì làm đc vậy

Có ai đang dùng soft ngày 22 không vậy ??????????????
Mình dùng soft ngày 22 load chó mèo khi thì được khi ra toàn tam giác có khi thì bê đê :binhsua39:

Có ai đang dùng soft ngày 22 không vậy ??????????????
Mình dùng soft ngày 22 load chó mèo khi thì được khi ra toàn tam giác có khi thì bê đê :binhsua39:
Mình đang dùng bản ngày 22 đây, dùng từ sáng đến giờ chưa làm sao nhưng vừa bị 1 phát nửa chó mèo nửa tam giác, gõ bản ngày 17 thấy ngon hơn thì phải

Mình đang dùng bản ngày 22 đây, dùng từ sáng đến giờ chưa làm sao nhưng vừa bị 1 phát nửa chó mèo nửa tam giác, gõ bản ngày 17 thấy ngon hơn thì phải

Tôi cũng đang dùng bản 17 đây, chó mèo hiện hết ak

cho mình xin ít tình hình, cả ngày hôm nay chưa làm đc gì rồi

cho mình xin ít tình hình, cả ngày hôm nay chưa làm đc gì rồi
13 id nhé, P&P
cdf485fd3a2e111339d85ead01143805_45116204.untitled.bmp

anh em cẩn thận nhé mới bị band vì để trống code trong khi ngồi đợi dài cổ chẳng thấy code nào :binhsua32:

anh em cẩn thận nhé mới bị band vì để trống code trong khi ngồi đợi dài cổ chẳng thấy code nào :binhsua32:

giống tui nè bạn y chang nhwu vậy luôn laod thì chó mèo kô

cho em xin cái tình hình với, còn nhiều chó mèo đi rông không anh em :binhsua07:

Vừa log vào , nó ko ra code mà gặp 4 bảng chó mèo. Khiếp, time out phát liền.

p&P làm được 50' bị chéo đỏ soft,soft 17, tôi đâu gặp core động đâu, k bít tại sao bị chéo đỏ nữa
mấy bạn cho hỏi khi bị chéo đỏ soft mình cần pause lại k hay là out luôn?

Last edited by a moderator:
p&P làm được 50' bị chéo đỏ soft
mấy bạn cho hỏi khi bị chéo đỏ soft mình cần pause lại k hay là out luôn?

Out luôn bạn à, muốn an toàn thì sau khi out , log từng id lẻ đó vào web gõ 1 vài code nhé.

Hết chó mèo thì tới time out. Nghỉ ngủ thôi anh em

mới chập tối mà sao đã lắm chó mèo thế ko biết, gõ mà ức chế thật, toàn bị time out

bắt đầu nhanh rồi đó 12 acc nếu có mèo chó là time out cả lũ, gõ giờ này hơi ghê ghê :binhsua36:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week