Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver43!!)

Status
Not open for further replies.
ủa các bác cho hỏi, không biết vì sao mà chọn chó mèo, mình chọn mèo rồi mà nó cứ lặp lại 1 bản y chang vậy, lặp 3 lần 1 acc như vậy lát vào group đen thui 2 acc, do minh chọn nhanh qua hay sao ?? :binhsua33: hên là group đó bị âm tiền log vào đánh thử :binhsua41:

ủa các bác cho hỏi, không biết vì sao mà chọn chó mèo, mình chọn mèo rồi mà nó cứ lặp lại 1 bản y chang vậy, lặp 3 lần 1 acc như vậy lát vào group đen thui 2 acc, do minh chọn nhanh qua hay sao ?? :binhsua33: hên là group đó bị âm tiền log vào đánh thử :binhsua41:

haha , chọn sai nó sẽ bắt chọn lại, chọn lại mà chọn sai thì nó bắt chọn lại, chọn lại lần nữa mà cũng sai thì nó bôi đen thôi. Chia buồn. lần sau chọn cho đúng hì.

hự, chọn con mèo vì đó là con mèo thôi mà @@, soft XD cũng ghi là chosen all cat thì mình cứ chọn vậy thôi, ở đây không hiểu tại sao chọn con mèo đó 1 lần, lặp lại lần sau chọn con mèo khác , vẫn hiện ra 1 bảng tiếp :binhsua39:. rồi bị banned không hiểu tại sao mới uất ức thần chưởng :binhsua38:

vẫn còn hên là đang text id bị âm :D tình hình là đang log 5 id vào chắc là full load :m098:

5id full speed, load nhanh như mọi khi.

đang gõ 3id bị loading 2 cột , ngồi chơi đợi nãy h hơn 10' log vô lại cứ báo login latter :binhsua38:
6id full

test 30 code đầu cũng có chó mèo nữa chậm lại rồi nha mấy bạn

gặp bảng chó mèo toàn tam giác 2 lần r`, tắt soft là an toàn 1' phải ko các bác :binhsua32:

gõ 30 code đầu xong nó cập nhập pri luôn toàn 8 9 kô mẹ thằng pix 6 acc full id nhé bà con :binhsua47:

chó mèo ra double lun chứ ko phải ra 1 lần nữa, load ok. nhưng chó mèo khá nhiều nhé

Mịa, chưa được 10 phút mà 4 bảng chó mèo ra liên tục. sao kì vậy nhỉ?

Anh em có để ý điều này ko? trước đây khi hiện bảng chó mèo ko có cái lá cờ VN trên góc trái nhé. Bữa nay mới thấy, mình chắc chắn bữa trước không có nhé,Tình hình có thể chó mèo nó chỉ ưu tiên mem VN rồi đó, kaka

---------- Post added at 03:29 AM ---------- Previous post was at 03:26 AM ----------

Đột Nhiên chó mèo nhìu ghê :| Đã vậy bảng chó mèo toàn 3 cạnh là sao nhỉ có ai bị ko:|

6ID full tốc........

ko bị tam giác mà chó mèo nhiều kinh khủng luôn.Thôi xem trận bóng cỏ rồi đã gõ. giờ làm ức chế quá, Load thì công nhận tốt thật.

Mịa, chưa được 10 phút mà 4 bảng chó mèo ra liên tục. sao kì vậy nhỉ?

Anh em có để ý điều này ko? trước đây khi hiện bảng chó mèo ko có cái lá cờ VN trên góc trái nhé. Bữa nay mới thấy, mình chắc chắn bữa trước không có nhé,Tình hình có thể chó mèo nó chỉ ưu tiên mem VN rồi đó, kaka

---------- Post added at 03:29 AM ---------- Previous post was at 03:26 AM ----------

ko bị tam giác mà chó mèo nhiều kinh khủng luôn.Thôi xem trận bóng cỏ rồi đã gõ. giờ làm ức chế quá, Load thì công nhận tốt thật.

lá cờ có từ lúc mới test xong soft 16 hay 17 gì đó. lâu rồi bạn ơi

Anh Bin mấy hôm trước ko có àhh ^^.....từ lúc ra chó mèo lên Soft em đã thấy có Lá cờ rồi mà ^^

Hix sao chậm đột ngột vậy ta :| 6ID chưa Full tốc

Anh Bin mấy hôm trước ko có àhh ^^.....từ lúc ra chó mèo lên Soft em đã thấy có Lá cờ rồi mà ^^

Hix sao chậm đột ngột vậy ta :| 6ID chưa Full tốc

Thêm vái id nữa là đc, bữa trước anh thấy không có. soft ngày 14 đó. Hix hix, chiến tiếp thôi.

laod tốt nha mấy bác cho mèo 30 phút gặp 3 bảng buồn ngũ da mang :binhsua41:

Ồ, dog/cat đi đâu hết rùi, 40' mà có 1 con:binhsua47:... load thường thôi nhiều ids hơn hàng ngày mới đều tay.... :binhsua49:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week