Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver43!!)

Status
Not open for further replies.
có ai bi jong mình ko hiện chó mèo tàng error ko :((

đề nghị bạn tắt chức năng play đi nhé. phiền người khác lắm. đang làm công việc mở 1 đống tab, phải dò từng tab mà tắt
chả hiểu mấy ng này nghĩ gì mà vậy nhỉ

Chuyện thường ngày ở huyện.... load thế nào anh em ? cho xin chút tình hình đi. mới có điện lại....

lại là code động, và lại là out soft.:(. Chờ vô ktra gr cái coi:-s...
Load đã chậm lại còn bị vậy

lại là code động, và lại là out soft.:(. Chờ vô ktra gr cái coi:-s...
Load đã chậm lại còn bị vậy

Nghe vậy ko dám log vào nữa. sao đời lại khổ vậy trời, kiếm mì gói mà cũng vậy. bạn dùng soft ngày mấy ? Hình như có bạn dùng xiao gõ ổn định lắm

Nghe vậy ko dám log vào nữa. sao đời lại khổ vậy trời, kiếm mì gói mà cũng vậy. bạn dùng soft ngày mấy ? Hình như có bạn dùng xiao gõ ổn định lắm

hôm qua bị 2 lần tầm 2h tới 2h30, hôm nay bị lúc 3h chiều:(. m dùng soft 17.5. dùng qua các bản rồi, thấy bản nào cũng chưa khắc phục đc hết mà.:(. Liều thì cứ log vô gõ thôi;))

cái j thế này

hôm qua bị 2 lần tầm 2h tới 2h30, hôm nay bị lúc 3h chiều:(. m dùng soft 17.5. dùng qua các bản rồi, thấy bản nào cũng chưa khắc phục đc hết mà.:(. Liều thì cứ log vô gõ thôi;))

Hẹn bạn tí qua bên thớt kia điểm danh nhé. gõ đi. 20 năm sau lại làm trang nam tử. sợ gì.

có bác nào qua kia báo danh chưa sợ kô dám gõ giờ này :binhsua37: chậm lắm

ôi đệch ....., id này có ra đảo ko bà kon ?

ôi đệch ....., id này có ra đảo ko bà kon ?

thi thoảng vẫn bị vậy mà, có lần mấy id ấy chứ, nhưng chưa bị đen lần nào;)). log out ra, rồi đợi tầm 15,20ph sau log vô là lại đc;)).
Tình hình ko khả quan lắm, 18id rất chậm lại còn time out liên tục, để bảo toàn tính mạng ta chính thức nghỉ dưỡng:))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week