Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver43!!)

Status
Not open for further replies.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,407
MR
6.348
Nhà mới số 43 !:binhsua43:

Tình hình hiện tai PIX có chút khả quan : sáng load tốt, trưa load chậm xí nhưng vẫn ngon.

Tuy nhiên vấn đề dog/cat xuất hiện nhiều ít thật khó lường và đặc biệt win 7 vẫn còn hiện bảng nửa dog/cat nửa tam giác làm sợ quá...
Sau nữa là thình thoảng bị lặp code 100% cũng đáng lo.....

Nhưng nói chung là topic này nói về load mà load ngon là okie, các vấn đề khác qua topic khác mà than...:binhsua47:

yeah....:binhsua44:

@@@@Warning : ai post sai nội dung topic nhiều lần hoặc cố tình spam thì có thể bị ban bất cứ khi nào mà ko cần giải thích gì nhé....:binhsua49:

bóc tem phát nào
load tốt, sv pixtyper
5id speed 20 vì chó mèo ra quá là nhiều

4id good,bảng mèo tam giác rất nhiều win7

:binhsua36:Ai Bị Như Em Ko.........Load Nhanh.....Nhương Khi Gặp Code.....có 1 Dòng Chữ Trăng nằm Trên 1 Ảnh Hình Phong Cảnh....... và 1 Chữ Đỏ Nằm Dưới..... là soft bị gạch chéo ????

4Id Load full......chó mèo vô đối
:binhsua46:

:binhsua36:Ai Bị Như Em Ko.........Load Nhanh.....Nhương Khi Gặp Code.....có 1 Dòng Chữ Trăng nằm Trên 1 Ảnh Hình Phong Cảnh....... và 1 Chữ Đỏ Nằm Dưới..... là soft bị gạch chéo ????

4Id Load full......chó mèo vô đối
:binhsua46:
bạn dùng soft ngày mấy cho mình biết được không?mình gõ soft ngày 17/5 mỗi lần hiện bảng mèo toàn bị tam giác

Load nhanh như ...điện nhé mà dog/cat bị động ổ hay sao í nó them ám mình miết, 1' ra 1 bảng :binhsua47:
@@@ ko thấy dog/cat tam giác nhé, ko thấy code trắng luôn.... WINXP đây...
:binhsua44:

vừa bị lặp code 3 lần sợ quá esc hết luôn.nhưng sao vô view từng id,đang nhanh nên gõ có 4id,thì không thấy code lặp.sao kì vậy các bác?trên soff rõ ràng thấy bị lặp mà vào web view thì không thấy?thấy toàn gõ erro với blank

:binhsua46:Load Nhanh......!!!!! Mèo Chó ..... 3 cạnh......Code Trắng.......1 Nổi Buồn :((....

---------- Post added at 04:55 AM ---------- Previous post was at 04:39 AM ----------

Load Chậm rồi.........hix...........

Làm gần 30p mà chó mèo có 1 lần nhoa:x, pixprofit. Load nói chung là ổn vs 5 acc, đôi khi đợi 1, 2s:)

6id khá chậm,không thấy mèo lũ lượt như lúc đêm

Chậm rồi anh em ơi, hix ức chế thật 10id chưa fuff speed

Load tạm! 6id vừa gõ vừa ăn mì dc! Thỉnh thoảng có code lặp! Run tay
lặp ít không sao đâu bạn,2 lần mình bị ban mỗi group 2id đều là do thằng pix cố ý cho lặp 6 hình,biết ngay số phận sẽ có id bị ban.8id full

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week