Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver43!!)

Status
Not open for further replies.
chó mèo quá trời hoa cả mắt rồi :binhsua38:

load ngon 10 ID full speed nhưng chó mèo với tam giác chó mèo nhiều vãi cả linh hồn nhé:binhsua32:

Load tốt thật, 7ID Full speed nhé, anh emlog vừa tay thôi, tình hình chó mèo đi ăn quá nhiều, mới có 10 phút mà gặp 3 bảng rồi.

chó mèo mà hình load erro thì phải làm sao đây các bác

chó mèo mà hình load erro thì phải làm sao đây các bác

out cho lành nhé bạn. Ak có bác nào gặp cái icon Facebook không nhỉ? chiều tới giờ thấy chục lần rồi, gõ chữ "f " hay gõ " facebook " . Hix, pó tay thằng Pix thật

out cho lành nhé bạn. Ak có bác nào gặp cái icon Facebook không nhỉ? chiều tới giờ thấy chục lần rồi, gõ chữ "f " hay gõ " facebook " . Hix, pó tay thằng Pix thật

gõ theo chữ f đó bạn

Mịa nó, sao giờ nhiều chó mèo ghê, speed giảm đáng sợ, time liên tục mấy phát nữa. Mịa thằng Pix , ức chế quá

chó mèo đi ăn đêm ghê quớ, 7, 8 id là load ổn rồi:D

Purple Daisy Daisy :binhsua07: thức đêm giảm béo hả thím :))
8id tốt , chán h 5id chưa full , chó mèo double :binhsua09:

Lâu rồi, hn thử over night coi có thọ đc hem:)). Mà chó mèo ra nhiều nản quớ:-s

chó mèo ra nhiều code thì dài vừa mới cãi nhau nữa bao nhiêu cái nản dẫn đến gõ chán :m002:
[/url][/IMG]

bùn ngủ quá thím ơi , hic , pha đen quậy vào muỗng đường cho đỡ đắng cầm cơn :binhsua96:
8id max

tui cũng sắp ko thọ đc rồi, vừa mỏi tay vừa lim dim buồn ngủ, gõ đêm chó mèo nhiều hơn ngày, đc mỗi cái load mượt hơn;)). Nãy chậm quá, cứ submit hoài nên pause chớ xíu.

tui cũng sắp ko thọ đc rồi, vừa mỏi tay vừa lim dim buồn ngủ, gõ đêm chó mèo nhiều hơn ngày, đc mỗi cái load mượt hơn;)). Nãy chậm quá, cứ submit hoài nên pause chớ xíu.
gô đêm vì lim dim nên sp ko = ngày nhỉ :D
5id full rồi bà con

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,240
Latest member
amsieutoc