Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver44!!)

Status
Not open for further replies.
Soft nào mà hay zạ:(.......8h chưa uot soft......!!!!!!!!!

Cho cho xin tình hình phát:X

hehe vẫn sài soft bản cũ 22-5 cả tuần nay có out gì đâu nhỉ. 20 acc load chậm nhé. Làm ban ngày thì chỉ an phận speed 20 thôi, chứ speed cao mà bị ban thì cũng nản, vừa gõ vừa xem film đỡ buồn

Last edited by a moderator:
quá chậm,lại còn cà giựt nữa chứ,P&P 15id ngồi 4 tiếng giờ nhìn kết quả thấy oải.Haizzzz ko bít đủ tiền mua thuốc ko đây?

Dùng soft nào mà 8 tiếng không gặp gạch chéo vậy bạn. Mình vừa bị out bởi gạch chéo xong :(

Load lúc thì chậm lúc thì ra ào ào, chó mèo chạy khá nhiều.

Cậu này làm captcha là công việc chính sao mà ngồi liền lúc 8h . Không mỏi tay + mỏi cổ sao . Tôi ngồi tầm 2 h là phải nghỉ 1 lúc.

các bạn làm soft XD thì nhớ kick vào >3k o dưới góc khi log id vào ấy. Ko bấm thì dê bị out soft lắm. Tình Hình load chậm nha

load nản lắm nha bà con đi ăn cơm tắm rửa cho mát đi

hehe vẫn sài soft bản cũ 22-5 cả tuần nay có out gì đâu nhỉ. 20 acc load chậm nhé. Làm ban ngày thì chỉ an phận speed 20 thôi, chứ speed cao mà bị ban thì cũng nản, vừa gõ vừa xem film đỡ buồn

nể bác quá mình cứ gõ 1k cái lại nghỉ 5p vào 4rum xem tình hình

Cậu này làm captcha là công việc chính sao mà ngồi liền lúc 8h . Không mỏi tay + mỏi cổ sao . Tôi ngồi tầm 2 h là phải nghỉ 1 lúc.

Đang hỏi bạn ga_offer soft ngày nào thôi. Mà có ai gõ 8 tiếng liên tục đâu, gõ tiếng hơn tiếng thì pause lại nghỉ thôi.
Ai đang làm cho biết tình hình với.

Ngũ quí 1 nè bà con, load vấn chậm nhé, tam giác nhiều, chó mèo rải rác vài hình

bác này 1 ngày 20$ là ít 50$ là nhiều :D.
nhiều acc thế mà vẫn load chậm vậy bác. giờ ai mới làm cho biết tình hình cái nhỉ. chứ 9 tiếng thế này. cũng chả biết ntn

bác này 1 ngày 20$ là ít 50$ là nhiều :D.
nhiều acc thế mà vẫn load chậm vậy bác. giờ ai mới làm cho biết tình hình cái nhỉ. chứ 9 tiếng thế này. cũng chả biết ntn

Gõ tài thế không biết. Ngồi lâu không mệt ak ?

Ngũ quí 1 nè bà con, load vấn chậm nhé, tam giác nhiều, chó mèo rải rác vài hình
đừng dọa người đáng sợ thế chứ@@1 ngày ngồi gõ 9 tiếng(chưa tính thời gian ngồi mà không gõ)bệnh tim+trĩ 100%.gõ chừng 4-5 tiếng là người ta đã mỏi mắt tắt soft tắt máy tính nghỉ ngơi rồi.soft gõ 1 mạch 9 tiếng đồng hồ không tắt,thất kinh@@.
16acc speed chỉ được 18-19 wpm thôi

đừng dọa người đáng sợ thế chứ@@1 ngày ngồi gõ 9 tiếng(chưa tính thời gian ngồi mà không gõ)bệnh tim+trĩ 100%.gõ chừng 4-5 tiếng là người ta đã mỏi mắt tắt soft tắt máy tính nghỉ ngơi rồi.soft gõ 1 mạch 9 tiếng đồng hồ không tắt,thất kinh@@.
16acc speed chỉ được 18-19 wpm thôi

Hù dọa ae tý thôi, chứ 2 người gõ đấy thay nhau gõ hahaha. Tình hình vẫn ảm đạm lém nhé

Có ai biết lỗi soft asia cứ đăng nhập vào lại bị bật ra không nhỉ? Giúp mình với.

tự nhiên lập 1 code 3 lần luôn

cho xin tý tình hình chuẩn bi chiến nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho