Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver44!!)

Status
Not open for further replies.
hixx mới ngủ dậy thế này sao dám làm đây :binhsua36:
P/S cho xin tình hình mới nhất đi bà con :binhsua36:

Vào mà chiến đi bạn :D
full load rồi đấy, khi nãy có mấy cái tam giác liền nhưng vẫn vô tư :)

vừa chiến xong code dài chó mèo nhiều kô tới nỗi nào mà sao chiến nhiều mà pix tính ít vậy ta nó ăn gian ah
[/url][/IMG]

load tốt nhưng kô dám gõ bác nào gan thì gõ đi :binhsua50:

8id load ổn, p&p, giờ có vẻ chậm lại đôi chút. Sáng này nhiều tam giác quớ:-s

từ 4h30 đến giờ chó mèo ra + tam giác ra như mưa mùa thu nha, trung bình 1 phút 1 tam giác, đi ngủ cái đã, lát dậy chiến tiếp, anh em ở lại may mắn :binhsua41:

Load tạm. Mèo chó ít. PP. Mấy bạn check thử server PP gõ không lên $ thì phải.

Last edited by a moderator:
Load thì chậm rì , lại dính chéo đỏ out soft, hic :binhsua32:

đang định log vô làm thì thấy nào là chéo đỏ,nào là ko cập nhật tiền,load chậm....7h rồi mà trời vẫn âm u quá,thôi đi uống ly cafe xem tình hình có khả quan hơn ko

ghê zạ , bao lâu rồi mà ko lên tiền ? Ai đang làm pp có giống bạn này ko nè , tui pixtyper tiền cập nhật đều

13 acc good
Vậy là chính xác rồi. Từ tối giờ gõ suốt PP mà k có $ nào. Mới gõ P&P thì có $. Hình như mấy ngày nay thằng Pix nó bảo trì Server PP để thay đổi chính sách rồi. Chắc tiếp theo là P&P và PT.:)

Vậy là chính xác rồi. Từ tối giờ gõ suốt PP mà k có $ nào. Mới gõ P&P thì có $. Hình như mấy ngày nay thằng Pix nó bảo trì Server PP để thay đổi chính sách rồi. Chắc tiếp theo là P&P và PT.:)
ôi ớn pa pix , hết tung chiêu này đến chiêu khác , nó ở tây chứ có ở tàu đâu mà mê phim chưởng vậy ko biết :binhsua53:
nấu mì lẩu thái ăn rùi nên ko bít tình hình , sr

ôi ớn pa pix , hết tung chiêu này đến chiêu khác , nó ở tây chứ có ở tàu đâu mà mê phim chưởng vậy ko biết :binhsua53:
nấu mì lẩu thái ăn rùi nên ko bít tình hình , sr
Sướng thế ba, có mì lẩu thái ăn, mình chắc phải uống bia lon cầm hơi, 14id tốc 20 nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week