Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver44!!)

Status
Not open for further replies.
forgot pass mail ko về :binhsua32:

bác nào thử lập 1 acc mới thử chưa :binhsua32:

Tất cả id đã change pass, số tiền làm được trong ngày nay tất cả đã về 0, không biết nó nâng cấp kiểu gì mà mất hết cơ sở dữ liệu vậy. Chắc phải chờ nó khôi phục thôi

theo như bác chủ group 18 nói thì pix chắc đang nâng cấp j, tất cả id hồi xưa bị banned đều rs về 0, hôm wa đến h gõ đc nhiu cũng bi rs về 0. Mong sao 1 cuộc cách mạng j mới

nó đang reset hết id < 14-2 để a e reg id mới với rate 0.5$/1k đây mà

mới ko log được 1 lúc mà box cạp loạn hết lên rùi, bình tĩnh chờ đợi nào

chán quá đi, chắc phải chuyển nhà sang dự án khác làm thôi. Lúc mới cạp tính theo thèng pix mà h nó điên còn hơn mình thì pó tay, mấy hnay hết banned đến rset chả đc 1 xu nào chán :(

Các bạn cứ cheat 1 chữ cơ. Làm ăn đàng hoàng k mún cứ mún cheat cheat :((

Coi chừng bị ném đá đó bạn bây giờ ko phải là lúc nói chuyện đó :binhsua39:

Dở người, đó là pix nó muốn như thế, chứ nó muốn banned 1 chữ thì mấy hồi.

thì chắc cũng có lí do gõ 1 chữ nhiều quá nên nó mới làm vậy để anh em gõ đàng quàng mà anh em cũng kô gõ đàng quàng nên nó làm thế
P/S chỉ là suy nghĩ của em thôi :binhsua37:

cheat cũng đâu làm gì đc nó đâu mà,nó nắm đằng chuôi cơ mà

có anh em nào vào đc chưa vậy...

Pix nó làm khó cho mọi người quá , lượng đã giảm , đa số load chậm chi thường thường load lẹ vào mấy giờ sáng va sang sớm và tối tối thôi , cấm dùng solf hiện chó mèo tùm lùm , càng ngày nó càng áp bực may mày cũng kiếm tiền cho nó mà nó làm thế thử thất cả ko dùng solf @@ mỗi người gõ vài acc =]] thà nghĩ kím cai khác hay hơn lương cũng thấp . Nói thật chả hiều mấy thằng ADM pix nó nghĩ gì @@ !!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week