Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver44!!)

Status
Not open for further replies.
em ra đi ko phải vì yêu anh mà là vì anh đểu quá em chịu hem có nổi ,zĩnh biệt pix anh iu

em ra đi ko phải vì yêu anh mà là vì anh đểu quá em chịu hem có nổi ,zĩnh biệt pix anh iu

tính chuyển qua mega ah

huhuhu đêm qua gõ đc 3$ chưa kịp order giờ vào còn 1.9$

Tui không bị mất đồng nào hết, hên quá.Nó tha cho mình

thôi stop up tình hình đi bà con vào làm tiếp thôi vui lại là được rồi :binhsua44:

Có nên làm tiếp tục k ta sau khi pix đã "nhả" mồi cho anh em cạp cạp hì... sợ ăn ban lắm :">

:)) do miệng mồm of em mà pix nó tha bổng cho mọi người đấy, thanks iu em iu nhá :-*

---------- Post added at 12:52 PM ---------- Previous post was at 12:52 PM ----------

:(( sao 3 đô hôm qua nó ghi chuyển rùi ma vô LR coi ko có tiền zay , có ai bị như mình ko huhu :(( :(( :(( .........
cùng cảnh ngộ nè bạn :">

load cực full nha mọi người

:(( sao 3 đô hôm qua nó ghi chuyển rùi ma vô LR coi ko có tiền zay , có ai bị như mình ko huhu :(( :(( :(( .........

giống mình nó xù tiền mình hôm qua chăng ?

giống mình nó xù tiền mình hôm qua chăng ?

Hóng đến 4 giờ chiều hay 7 giờ tối hôm nay xem :-" tình trạng pay trễ LR là chuyện bình thường mà. :-" mới chưa được 1 ngày từ khi request = LR có gì đâu mà nôn nóng :-"

thật là hên ko mất $ cũng ko bị banned, thôi h sáng oánh pix tối oánh TP cho lành :D lỡ nó giở trò vẫn còn cái để mà pay kím tiền ăn cháo :|

load full là bao nhiêu acc vậy các bạn

hơi chậm lại rồi nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo