Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver44!!)

Status
Not open for further replies.
chưa bao giờ đã tay thế này!! :binhsua36:

Trang captcha mới,rate 1.2$/1k code,min pay 2$ Nhấn Thank để thấy nội dung <--- cái gì đây vậy? :binhsua33:

bác này lừa tình kiếm thanks đấy
:binhsua33:

load tốt vơi 4 idd nhé bà con kô chó mèo kô tam giác quỹ :binhsua37:

Tam giác đỏ liên tục vậy nhỉ . có ai bị vậy không hay do mạng nhà mình ?

Load cực tốt. 5 IDS là full speed. Mèo cho đi ngủ hết rùi chẳng thấy con nào. chiến hết đêm nay các pro!
P.S: mặc dù rất bùn ngủ!

load phê lòi có chó mèo tam giác đâu
chắc pix cho chó mèo ăn no rồi nên đêm nay ko thả để kiếm ăn nữa

Còn load tốt thì capt mạnh thui. Ngày thì ngủ bù đêm vậy. hoạt động về đêm. hayzz sao giống GÀ qá :))

load phê lòi có chó mèo tam giác đâu
chắc pix cho chó mèo ăn no rồi nên đêm nay ko thả để kiếm ăn nữa

hồi nãy vừa bị bànd vì chó mèo nè chứ kô thả nhiều kô sao thả ít mới nguy hiểm :binhsua43: chọn đúng mà nó báo sai 3 lần liên tiêp ra đi liền
P/S load tốt nhé :binhsua36:

Tr cũng bị chó mèo tam giác đây !!! vừa mở ultras lên thì ko thấy hiện tượng tam giác đỏ nữa !! Bin thử xem :binhsua41:

Tr cũng bị chó mèo tam giác đây !!! vừa mở ultras lên thì ko thấy hiện tượng tam giác đỏ nữa !! Bin thử xem :binhsua41:

TƯỜNG LỬA ĐÓ HẢ BÁC TẢI Ở ĐÂU VẬY CHO EM XIN CÁI LINK ĐI LOAD TỐT NHÉ 3 ACC ĐỦ CHIẾN RỒI :binhsua32:

hình như pixtyper nó bị tam giác nhiều thì phải, mới đổi qua profit thì thấy ổn nè, lâu rồi nó mới load mựot mà đến vậy,Tranh thủ nhé Tr

hôm nay load tốt nhé mà sao gõ chính xác mà pri tăng ào ào kô hiểu nổi anh pix :binhsua32:

load rất êm nhưng mà mỏi mắt và vai quá =.=
ráng gõ tới 6h rồi ăn sáng đi ngủ

load rất êm nhưng mà mỏi mắt và vai quá =.=
ráng gõ tới 6h rồi ăn sáng đi ngủ
Ráng 2 tiếng nữa cơ à ? Ôi đêm nay load tốt, nhưng vì load tốt mà mỏi tay , đau mắt quá. hixhix
PT bị tam giác hơi nhiều, PP ổn hơn nhé mấy bạn

Load ngon lành anh em ạ . Chó mèo hôm nay ăn no nên đi ngủ hết rồi . Thi thoảng hiện tam giác + ô trắng dòng chữ đen thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week