Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver44!!)

Status
Not open for further replies.
LOAD RẤT NGON NHÉ BÀ CON TRANH THỦ LÀM ĐI 4 IDD GO VIVU :binhsua36:

hình như pix xén code đó bà con
tui gõ 3180 code mà balance gr có 3,026$ ah
4acc vẫn chạy tốt , đêm nay sorry rất nhìu

load tốt mà pix chơi cái hình này gõ phê lòi mắt :m207:
527b3cabe1a651d15b44f7a3a94dcb27_45330845.1.bmp
[/url][/IMG]

load tốt mà pix chơi cái hình này gõ phê lòi mắt :m207:
527b3cabe1a651d15b44f7a3a94dcb27_45330845.1.bmp
[/url][/IMG]

thật là hại não
4 id load full nhé tranh thủ kiếm tí cháo đi ae

cạp được 3554 code và balance còn dư 0.2$,vào xem thì được:2.85$ bị xén tới 0,7$ =='',gì nữa đây pix
load tàng tàng ,giựt giựt

cạp được 3554 code và balance còn dư 0.2$,vào xem thì được:2.85$ bị xén tới 0,7$ =='',gì nữa đây pix

u` tui nhiều khi gỏ thấy nhiều lắm mà khi vào web xem thì ko như mong muốn . nó ăn gian thì biết sao giờ ko làm làm của ai đây thằng nào củng load tệ
hôm nay làm ăn xiu xẻo quá gặp chéo đỏ hoài bị ban một lần nên ko dám ngoan cố gỏ ^^! :>

gì vậy bạn :binhsua50:

ko phải hiep si ze lun ko để ý nữa,tưởng là chả chớ :((

---------- Post added at 04:24 AM ---------- Previous post was at 04:24 AM ----------

u` tui nhiều khi gỏ thấy nhiều lắm mà khi vào web xem thì ko như mong muốn . nó ăn gian thì biết sao giờ ko làm làm của ai đây thằng nào củng load tệ
hôm nay làm ăn xiu xẻo quá gặp chéo đỏ hoài bị ban một lần nên ko dám ngoan cố gỏ ^^! :>

cạp được 3$ out,còn hơn là bị nó ăn gian :D

---------- Post added at 04:25 AM ---------- Previous post was at 04:24 AM ----------

giờ code ra nhanh,ai tranh thủ thì tranh thủ đi

Load ổn định mọi người ạ . Tôi gõ 1 h chó mèo hiện khoảng 4 đến 5 lần , thỉnh thoảng có hiện màu trắng với dòng chữ dài ngoằng gì đấy , tôi nhấn Esc cho qua .

Lần cuối nhắc nhở anh em lặp code là vô cùng nguy hiểm nếu gặp 2 lần thì nên pause acc lặp code lại ko thì hậu quả khó lường đã ăn ban 2 lần từ vụ này
nó load củng dc mà toàn chéo đỏ muốn bị -3$ thì cứ chơi :>
thỉnh thoảng có hiện màu trắng với dòng chữ dài ngoằng gì đấy , tôi nhấn Esc cho qua .
phải cái này ko

Last edited by a moderator:
hình như pix xén code đó bà con
tui gõ 3180 code mà balance gr có 3,026$ ah
4acc vẫn chạy tốt , đêm nay sorry rất nhìu

gõ 17p dc 450 code, 7 cái sorry, 5 bảng chó mèo, vào coi dc 0.44$ do hôm qua còn 0.06$. chưa chắc có sén code hay ko dc.
oh vậy ko phải hiepsi rồi,haizzzzz.:( tội lỗi :(( im sorry
ngi ngờ đi, ngi ngờ đi.

gõ 17p dc 450 code, 7 cái sorry, 5 bảng chó mèo, vào coi dc 0.44$ do hôm qua còn 0.06$. chưa chắc có sén code hay ko dc.

ngi ngờ đi, ngi ngờ đi.
lúc 2h nó xén code thất kinh,chị lên giờ này chắc thằng admin pix nó đi âu rồi nên mới tính đúng cho chị za. đó =)) chị cứ gõ lên hơn 1000 code là thấy nó xén code thế nào mà,còn nếu ko thấy xén ,chắc giờ này thèng pix ăn chay trong khoảng bao nhiêu tiếng đó chị

Lần cuối nhắc nhở anh em lặp code là vô cùng nguy hiểm nếu gặp 2 lần thì nên pause acc lặp code lại ko thì hậu quả khó lường đã ăn ban 2 lần từ vụ này
nó load củng dc mà toàn chéo đỏ muốn bị -3$ thì cứ chơi :>

phải cái này ko

Chính là nó đó cậu ạ .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member