Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #, WAR=BAN) !!! (ver29!!)

Status
Not open for further replies.
Thanks bao đen, tôi chỉ cần mở lại topic này là đủ. Tôi chẳng quan trọng cái nick trên diễn đàn này đâu các bạn trẻ à, tôi đăng ký nick là chỉ để đọc, nếu diễn đàn cho đọc kg cần đăng ký tôi cũng chẳng reg nick. Sorry đã làm troll quấy nhiễu các bạn mấy ngày qua.

Thanks bao đen, tôi chỉ cần mở lại topic này là đủ. Tôi chẳng quan trọng cái nick trên diễn đàn này đâu các bạn trẻ à, tôi đăng ký nick là chỉ để đọc, nếu diễn đàn cho đọc kg cần đăng ký tôi cũng chẳng reg nick. Sorry đã làm troll quấy nhiễu các bạn mấy ngày qua.
Xin lỗi, bạn nói thế lại không được rồi, bạn thế là ích kỉ, ai cũng đọc như bạn thì ai update tình hình, anh em ở đây update là để cùng nhau làm việc, cùng giúp đỡ lẫn nhau, lúc tôi cần thông tin thì bạn update mà lúc bạn cần thì tôi update thế mới được chứ , xin lỗi không làm việc vào spam tí

ơ khai trương lại rùi àk .... tình hình thế nào các bác ... ngồi hóng thui :D

bác mod ơi hôm qua em test khung time..hiện tại may ID test đó vẫn ổn, mình đợi đêm nay xem nó chuyển tiền là share luôn cho anh em test.Mình muốn post thì post ở đâu đây.Lập topic mới em nghĩ cũng chẳng cần mà loãng mục capcha ra.
SR đã spam các bạn

bác mod ơi hôm qua em test khung time..hiện tại may ID test đó vẫn ổn, mình đợi đêm nay xem nó chuyển tiền là share luôn cho anh em test.Mình muốn post thì post ở đâu đây.Lập topic mới em nghĩ cũng chẳng cần mà loãng mục capcha ra.
SR đã spam các bạn
Bác test cái gì vậy ? Đọc không hiểu cho lắm

Các bác đã nghe câu: Kẻ thức thời mới là tuấn kiệt!! chưa :binhsua115:

Đây đây, mình đã trở lại với làm ăn luơng Thiện...:D
Vừa xin được 4 G toàn ids từ 2010.. Và bjo gõ đúng chuẩn, nên yên tâm chẳng lo gì...
Còn đây là tình hình mới...07_03_12_04_25_48.jpg
Mình làm ăn luơng thiện, nên chẳng ai trách mình được
Up thêm: Lúc 1 chữ là speed 25 ..:D

Tớ thấy bình thường mà, log tầm 10 ids là gõ ổn, tầm speed 20,(nhưng đây là ổn so với tớ.:D)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,430
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week