Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
chịu hết nổi rồi.ngồi gõ mờ mắt bị ban 2id trừ 6$ không biết chuyện gì.tuyên bố vĩnh biệt thằng pix dog này:)mình bị ban vào lúc 11h40,vì 11h30 check group vẫn bình thường

Thế là chị ấy , rụng bông hoa gạo. Ô hay, trời không đứng gió cho ngày chị sinh.
Thế là chị ấy,,,, trời cho làm mưa. há ha,....
ha hà ha hà, hà hà ha ha....

nói thật chứ ức chế quá đi, chẳng lẽ đạp bàn phím ... mịa, thằng dog Pix,
thế chị ấy là binbin28 #.= sao toàn g ko zạ hè,mình là g đi giả boy nè hố hố

thế chị ấy là binbin28 #.= sao toàn g ko zạ hè,mình là g đi giả boy nè hố hố

keke, Boy 100% ko như Cao Thái Sơn nhá. giả girl thôi , hát khúc hát cuối cùng, 20 năm sau lại làm trang nam tử, CHiến tiếp. Ban đi, ban hết đi anh chuyển sang... kolo. keke

không hiểu nguyên nhân thì là do soft cả rồi , hoặc nó đã có chủ đích từ trc mún quỵt tiền công gõ của mọi người . Em nói thiệt h gõ bao nhiu nó ban bấy nhiu thôi ah , em sẽ chuyển sang dự án khác từ đêm nay

keke, Boy 100% ko như Cao Thái Sơn nhá. giả girl thôi , hát khúc hát cuối cùng, 20 năm sau lại làm trang nam tử, CHiến tiếp. Ban đi, ban hết đi anh chuyển sang... kolo. keke

anh Vừa bị ban ah :|......Nếu Chuyển Kolo Lập Team chơi anh ^^

đúng là có phúc cùng hưởng hôm qua 2 thằng đều thoát , và có nạn cùng chịu bây h 2 thằng bị ban cùng lúc

em là boy 100% lun nè,giả girl thôi=)).hát khúc cuối cùng ...quân tử là ko có chữ tiểu nhân như pix

anh Vừa bị ban ah :|......Nếu Chuyển Kolo Lập Team chơi anh ^^

Đủ sống qua mùa hè ko heo ? nếu đông người chơi team lợi hại hơn.cạp lên 100% thì rate bằng PIX rồi.

mẹ!!!đúng tiểu nhân.ban 1,2id để cày trả nợ cho nó ngồi hưởng!!!kolo...tiến:-s

đúng là có phúc cùng hưởng hôm qua 2 thằng đều thoát , và có nạn cùng chịu bây h 2 thằng bị ban cùng lúc

Em ko Hiểu chứ Lý Do mấy anh Bị Ban là gì ???? Lệch Code......Chó Mèo.....hay 1 chữ ?????

EM gõ 1 CHữ 3 hôm nay :(.......chắc ngày mai tới em qóa :binhsua36:

Đủ sống qua mùa hè ko heo ? nếu đông người chơi team lợi hại hơn.cạp lên 100% thì rate bằng PIX rồi.

1 Team đc bao nhiu ID anh hình như 5 mà.........Nếu Đông thì lập ra cạp....1 ngày 1ng 10k Code.....Thì ko mấy lên 100%

1 Team đc bao nhiu ID anh hình như 5 mà.........Nếu Đông thì lập ra cạp....1 ngày 1ng 10k Code.....Thì ko mấy lên 100%

Uk, load cả ngày cũng sướng nhỉ, 5id thôi... tiếc là ko có thông tin soft của nó, với lại team đang lỗi thì phải. để anh coi.

topic banned sao không thấy proof gì ráo mà toàn chat không vậy nè :binhsua39:

Mà lý do ban của anh là gì thế ???????

Lý do là anh đưa cho newbie ko biết gì về captcha . Gõ kiếm tiền cho mẹ. Vậy mà nó ban thì anh phải chịu rồi. tội nghiệp.

topic banned sao không thấy proof gì ráo mà toàn chat không vậy nè :binhsua39:

Trang bên nhé bạn, ức chế quá nên bàn luận tí thôi

---------- Post added at 12:30 AM ---------- Previous post was at 12:29 AM ----------

:binhsua46:a lại bị lừa rồi..............

Anh đưa tiếp cái id nữa, vào check code thấy đúng là newbie thật. Thôi, kệ,koi như tối nay anh làm không công. Ko sao. chị Hai vẫn sinh cho dù trời ko đứng gió.

Bạn binbin và bé Heo có nhu cầu tâm sự chia sẻ thì qua bên cái topic nhật kí bên ngoài nhé ! :binhsua39:

Thế là chị ấy , rụng bông hoa gạo. Ô hay, trời không đứng gió cho ngày chị sinh.
Thế là chị ấy,,,, trời cho làm mưa. há ha,....
ha hà ha hà, hà hà ha ha....

nói thật chứ ức chế quá đi, chẳng lẽ đạp bàn phím ... mịa, thằng dog Pix,

Chia buồn cùng bin nhé:d,, Mình làm đủ 3$ là nghỉ ko dám gõ hơn......pix giờ ghê quá,,,Theo mình thấy thì cứ pause lại rồi gõ tiếp là bị lặp vài code, thấy ghê ghê, chắc giờ gõ xong out luôn cho chắc.....gõ tiếp thì log lại vậy....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week