Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
Nó ban 3 nick rùi nó cho lại 7$ kìa, vậy là ko bị âm tiền !
Sao biết hay vậy , thằng PIX bây giờ nó khôn lắm, nó band mình 3 id mà GR có 2,6 $ nó chỉ trừ có 2 $ còn lại 0,6$, thế là không bỏ được GR mà phải tiếp tục làm nô lệ cho nó thôi

---------- Post added at 02:45 PM ---------- Previous post was at 02:43 PM ----------

có ai giống tui ko zậy , bị ban 3gr ko hỉu nguyên do , trong đó có 2gr nửa tháng trời ko gõ , còn 1gr thì hôm qua gõ dc 5$ đã nhấn pay rồi , hôm nay nó ban sạch ko trả 5$ công gõ cho tui luôn :(( Điểm chung của 3gr đó là tui để ví = lr , còn những gr ví tui để Z thì ko bị ban :(
Hic, nguy hiểm vậy à, hôm qua làm được 4$ vẫn thấy nó pay bình thường, chia buồn cùng lu kẹ nhé

Sao biết hay vậy , thằng PIX bây giờ nó khôn lắm, nó band mình 3 id mà GR có 2,6 $ nó chỉ trừ có 2 $ còn lại 0,6$, thế là không bỏ được GR mà phải tiếp tục làm nô lệ cho nó thôi

---------- Post added at 02:45 PM ---------- Previous post was at 02:43 PM ----------

Hic, nguy hiểm vậy à, hôm qua làm được 4$ vẫn thấy nó pay bình thường, chia buồn cùng lu kẹ nhé
tối qua trc khi đi ngủ gr vẫn bt , order 5$ xong yên tâm đi ngủ , sáng nay log vào khóc ko thành tiếng lun :(( ko hỉu j hết

có ai giống tui ko zậy , bị ban 3gr ko hỉu nguyên do , trong đó có 2gr nửa tháng trời ko gõ , còn 1gr thì hôm qua gõ dc 5$ đã nhấn pay rồi , hôm nay nó ban sạch ko trả 5$ công gõ cho tui luôn :(( Điểm chung của 3gr đó là tui để ví = lr , còn những gr ví tui để Z thì ko bị ban :(

Nói gì ghê vậy Lucky, tất cả các G của ta đều LR nhé và pay đều hàng ngày, nói nghe ghê qua :binhsua47:

tối qua trc khi đi ngủ gr vẫn bt , order 5$ xong yên tâm đi ngủ , sáng nay log vào khóc ko thành tiếng lun :(( ko hỉu j hết
Đành chửi rủa nó và chiến tiếp thôi, nó định cho anh em ăn không khí phục vụ nó hay sao

gr này hqua em đã order 5$ , ban quỵt luôn công gõ :((

hình như nó ban trong đêm lúc em đi ngủ rồi :((

còn cái này hum bữa vừa cày trả nợ xong , để đó ko gõ , ko đụng vào nó cũng ban tuốt:((

Còn nữa nhưng đang bùn ko có sức lực để up , toàn những gr cùng 1 ví lr :binhsua23::binhsua23:

gr này hqua em đã order 5$ , ban quỵt luôn công gõ :((

hình như nó ban trong đêm lúc em đi ngủ rồi :((

còn cái này hum bữa vừa cày trả nợ xong , để đó ko gõ , ko đụng vào nó cũng ban tuốt:((

Còn nữa nhưng đang bùn ko có sức lực để up , toàn những gr cùng 1 ví lr :binhsua23::binhsua23:
Nhà mới mà có vẻ đắt hàng quớ nhỉ:(:(:(. Vô kiểm tra gr mình cái coi:-s

---------- Post added at 03:09 PM ---------- Previous post was at 03:07 PM ----------

Nhà mới chưa ai bị band, mình đành mở bát hi vọng không đắt hàng :binhsua45:
c26c5953d2c9856160ba1044cf72826b_45016427.untitled.bmp
[/IMG]

Sao bị banned vậy a? Trưa mưa gió sấm sét mất điện, giờ mới có lại, vô hóng tình hình đã thấy thê thảm gớm:(. Nhưng ko bị âm $ như e hôm trc là còn đỡ nản rồi:binhsua45::binhsua45:

Lúc nó ban chắc nó check hết tất cả các nick có cùng LR chăng ?

mÌnh nghĩ là ko, vì trc tới nay mình dùng có 1 ví Z thôi, mà bị banned gr thì hình như là 2 gr rồi thì phải, cũng muốn đổi qua LR để ex cho cao nhưng lại ko log in đc sau một time dài ko sờ tới, và bi giờ thì vẫn dùng đúng 1 ví Z từ đầu tới giờ luôn. Tạm thời thì vẫn đc pay đều đều:D

mÌnh nghĩ là ko, vì trc tới nay mình dùng có 1 ví Z thôi, mà bị banned gr thì hình như là 2 gr rồi thì phải, cũng muốn đổi qua LR để ex cho cao nhưng lại ko log in đc sau một time dài ko sờ tới, và bi giờ thì vẫn dùng đúng 1 ví Z từ đầu tới giờ luôn. Tạm thời thì vẫn đc pay đều đều:D

đang chờ ai xài lr cùng chung cảnh ngộ
những gr tui để Z ko bị ban , có 3gr trên để lr là đi sạch thôi
ko tin mình xui đến mức chỉ có mình mình bị :(

Chia buồn với Luke và các bạn bị banned, mình 3 hôm nay không gõ và trước giờ toàn dùng WMZ nên chưa bị gì.

Sao bị nhiều thế luke hôm qua vừa thấy lặp code mà . Bữa h tui chỉ bị ban đúng 1 lần chọn chó mèo sai và chỉ 1 ID, chắc do hên rồi

Sao bị nhiều thế luke hôm qua vừa thấy lặp code mà . Bữa h tui chỉ bị ban đúng 1 lần chọn chó mèo sai và chỉ 1 ID, chắc do hên rồi
có 2gr hum qua và nửa tháng nay ko gõ nó ban hết luôn nè có gõ đâu mà lặp code :((

có 2gr hum qua và nửa tháng nay ko gõ nó ban hết luôn nè có gõ đâu mà lặp code :((

Chia pùn, tối qua còn share soft cho bác, giờ ra đảo nhiều quá. Thôi, cố lên, hết Group này thì mình tìm group khác vậy

Có ai LR bị giống Lucky hem ??? các Group xài LR của mình vẫn ổn, để tối nay pay xem xem, mà thường 3$ là nghỉ chứ ko lên tới 5 :p

19h -23h là giờ "Hoàng đạo" cho tiền củng ko gõ vào giờ này .Dính nhiều lần rồi :binhsua47:

Sao bị banned vậy a? Trưa mưa gió sấm sét mất điện, giờ mới có lại, vô hóng tình hình đã thấy thê thảm gớm:(. Nhưng ko bị âm $ như e hôm trc là còn đỡ nản rồi:binhsua45::binhsua45:[/QUOTE]
Nhắc mới nhớ, sáng nay cũng bị mất điện 1 tẹo lúc 11 h kém, pause xong vào làm tiếp 1 lúc thì nghỉ, khả năng lúc đó nó bị lảng rồi, lần sau phải rút kinh nghiệm mới được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week