Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
Ai mà bị band hết group thì đi kiếm cái khác làm thôi....chứ đăng ký mới mà 0.5 thì thua cả kolo rùi...

oi pix .............

Last edited by a moderator:
sax góp mặt 2 em xuống địa ngục không hiểu sao bị banned nữa chắc hôm nay out soft mấy lần cộng chó mèo có cả tam giác đây
tự dưng bị trừ mất 1$ từ chiều tới giờ giờ mới chiến lại thấy $ giảm vào xem cái thì đi 2 em

sax góp mặt 2 em xuống địa ngục không hiểu sao bị banned nữa chắc hôm nay out soft mấy lần cộng chó mèo có cả tam giác đây
tự dưng bị trừ mất 1$ từ chiều tới giờ giờ mới chiến lại thấy $ giảm vào xem cái thì đi 2 em

Trừ 1$ thôi hả bạn ? 2em ra đảo mà trừ vậy? hay gõ đc nhiều mà trừ còn 1$. ? Mình may mắn hơn các bạn, chưa thấy động tĩnh gì. 5$ rồi đang ngồi hóng tình hình , giờ nhảy dzoo nó đưa ra đảo thì nản lắm.

Trừ 1$ thôi hả bạn ? 2em ra đảo mà trừ vậy? hay gõ đc nhiều mà trừ còn 1$. ? Mình may mắn hơn các bạn, chưa thấy động tĩnh gì. 5$ rồi đang ngồi hóng tình hình , giờ nhảy dzoo nó đưa ra đảo thì nản lắm.

may mắn gì đâu cậu có 2.8$ nó trừ -6$ 2em rồi lại +5$ mà . giờ hầu như nó toàn chơi trò này
giờ làm thằng này cầm chừng vậy làm max nguy hiểm quá

may mắn gì đâu cậu có 2.8$ nó trừ -6$ 2em rồi lại +5$ mà . giờ hầu như nó toàn chơi trò này
giờ làm thằng này cầm chừng vậy làm max nguy hiểm quá

sax, chiêu này nó muốn group bị banned còn có thể làm việc đây mà, nó kiếm lời 1$ thôi, mịa nó, thường thì -6$ những người solo sẽ chuyển sang group khác mà làm. tính ra nó cũng khôn hơn sức tưởng tựong của mình .

hình như id bị ban chiều nay nó ghi là banned by admin thì phải. hồi nãy có 1 bạn mượn gr của mình cũng thông báo thế, mà ko may mắn dc như các bạn được refund $.

hình như id bị ban chiều nay nó ghi là banned by admin thì phải. hồi nãy có 1 bạn mượn gr của mình cũng thông báo thế, mà ko may mắn dc như các bạn được refund $.

ôi , pà chị. Chia pùn nhé chị . thủ đoạn của pix thật là vô tận, giờ nó chuyển sang kiểu ban lẻ tẻ, ko ban nguyên group nữa.

chính xác là câu đấy đấy cậu.cứ bị trừ $ là tức rồi may mà 2 id mới

khiếp , hôm nay đếm sơ sơ 10 mạng ko nhỉ :binhsua104:

Hơn 10 mạng rồi ....... chưa yên đâu, trước 12h sẽ có thêm vài mạng nữa, trong đó khả năng góp mặt mình là rất cao vì mình sẽ log vào chiến ngây bây giờ.

khiếp , hôm nay đếm sơ sơ 10 mạng ko nhỉ :binhsua104:

hơn ấy chứ cậu =)) không còn thằng nào ngon không thì cho thằng này xếp xó

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

Hơn 10 mạng rồi ....... chưa yên đâu, trước 12h sẽ có thêm vài mạng nữa, trong đó khả năng góp mặt mình là rất cao vì mình sẽ log vào chiến ngây bây giờ.
chúc cậu thượng lộ bình an .an toàn rút $ về rồi banned sau hôm nay nghỉ thôi không chiến nữa

hơn ấy chứ cậu =)) không còn thằng nào ngon không thì cho thằng này xếp xó

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

chúc cậu thượng lộ bình an .an toàn rút $ về rồi banned sau hôm nay nghỉ thôi không chiến nữa

$ Học phí.... còn thiếu ít, cố kiếm ít nữa nên mới nhục xịt vì run rẫy, lo sợ thằng Pix ban. Chứ bt à, giờ nào hứng là làm thôi. ban thì đổi group khác.

cho hỏi vậy là sắp đến lượt tui bị ban rồi đó hả vì tui cũng chuẩn bị chiến tiếp tục :binhsua32:

cho hỏi vậy là sắp đến lượt tui bị ban rồi đó hả vì tui cũng chuẩn bị chiến tiếp tục :binhsua32:

Chiến đi bạn, hên xui, có gì hẹn bạn tí vào điểm danh nhé. Thượng lộ bình an ...!! ( Hix, cạp cạp bầm con mắt mà lo giống như ngày mai là ngày chết ) . Chiến đi, chiến mạnh tay nào. 18 năm sau ta lài làm trang Nam tử, đổ máu chứ ko run sợ, ban đi........

nguy cơ baned cao nhưng củng phải chiến :m098:

hix , khi nãy ẩu, log id chủ group vào gõ, goc 1 tí thì gặp mèo chó mà tam giác đỏ.dính ngay cái id chủ đó. giờ out soft log vào web kiểm tra thì nó sorry try again latter cả buổi rồi, latter cái khỉ gì mà gần 20 phút . có ai bị thế chưa, nó ban id chủ group thì em nhảy hủ nước cơm mà tự vẫn. mem gõ tùm lum $ trong đó rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week