update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
cực chẳng đã lại phải vào đây. Tổng cộng 23 e.
gửi lời chia bùn sâu sắc đến gr...lâu lắm mới có ng bị ăn ban nhỉ... thảo nào hôm nay nó chưa rs... :dapdau:

Trời ơi , mỗi lần thấy thớt này nổi lên... mình thấy run run. Kiểu này phải rules lại cho mem mới đc. Chị yenly bị banned vì lý do gì vậy ? gõ 1chu hả chị ? Dù sao em cũng chia buồn cũng chị

yenly có 1 chữ ko zay, sao nó band kinh thé nhỉ
chia buồn nhé!

Chia buồn cùng yenly nhé , tại tình hinh PIX ra nhanh chậm hay gõ 1 chử vậy yenly

1h40 là nó chưa pay, vậy bị dính $ gõ của hôm qua rồi à. chán thế

3h25 nó đã reset vậy tức là nó đang hoạt đông. có thể nó đang check để band. chắc đi ngủ típ quá

Last edited by a moderator:
Hì, mới hôm kia ta cũng 1 G nhưng mà hổng dám đào cái mộ này lên sợ anh em run :)). Thường thì tỷ lệ pay và ban là 10:1 nên cũng tạm, mà sắp hết G roài :D

Hì, mới hôm kia ta cũng 1 G nhưng mà hổng dám đào cái mộ này lên sợ anh em run :)). Thường thì tỷ lệ pay và ban là 10:1 nên cũng tạm, mà sắp hết G roài :D

chứ ko phải sợ quê hả, lúc gõ 1 chữ tốc độ 33 gê lắm mà, ai ai cũng khen zu zoi lắm mà. sao lúc bị banned thì ko dám post cái hình lên. ko dám cho newbie biết 1 chữ để 1 mình mình gõ thôi mà, lúc banned chắc 1 mình mình chịu ;))

pix đưa id chị ly về nơi an nghỉ cuối cùng,haizzzz
hot ghê. Chắc h qua hệ thống random pay-ban của nó bị lỗi, sáng ra thấy nó refund cho 42$, chả biết để làm gì? thôi sáng có $ là hên rùi.

bác cỡ 3 ngày đi 1 gr nhỉ? có khi hết thật ấy chứ. e 1 tháng nay cũng đi hết mấy gr, có cái này nhiều id hơn.

Last edited by a moderator:
hot ghê. Chắc h qua hệ thống random pay-ban của nó bị lỗi, sáng ra thấy nó refund cho 42$, chả biết để làm gì? thôi sáng có $ là hên rùi.

bác cỡ 3 ngày đi 1 gr nhỉ? có khi hết thật ấy chứ. e 1 tháng nay cũng đi hết mấy gr, có cái này nhiều id hơn.

Ko tới đâu yenly, 3 ngày 1 G thì đi bán muốn lâu roài, tầm phải 10-15 ngày :D
Proof mới nhất là này 5-5 đây, bữa đó 2 G :p

có cái vụ gì nó random pay cho 42$ ...sứong dữ ta...vậy là bị ban mà còn lợi khủng rùi

Bạn í bị ban có 2 ids trong G thôi mà, đó là do hậu quả của load cà giựt bị lặp code đó !:binhsua19:
Load cà rựt hay bị nhảy code lắm! Mà đánh nhanh tốc độ từ 16 trở lên ko sao! Còn trở xuống thì coi chừng nhé!

có cái vụ gì nó random pay cho 42$ ...sứong dữ ta...vậy là bị ban mà còn lợi khủng rùi
-67$ với -24$ thì có sướng ko bác? hic. Đã thế nó còn ko ban id chủ nữa mới ức chế.
còn cái này là 30/04:

chứ ko phải sợ quê hả, lúc gõ 1 chữ tốc độ 33 gê lắm mà, ai ai cũng khen zu zoi lắm mà. sao lúc bị banned thì ko dám post cái hình lên. ko dám cho newbie biết 1 chữ để 1 mình mình gõ thôi mà, lúc banned chắc 1 mình mình chịu ;))
thằng mõm thối này gặp ai cũng xoáy được.thể loại bị khinh bỉ nhất box captcha
bác nước ngọt đã nói rành rành thế mà sợ quê gì ở đây không biết nữa.mày đang tự nói mày chứ gì,bữa giờ bị ban nhiều group lắm rồi mà chưa thấy mày up proof ban của mày lên:))

thằng mõm thối này gặp ai cũng xoáy được.thể loại bị khinh bỉ nhất box captcha
bác nước ngọt đã nói rành rành thế mà sợ quê gì ở đây không biết nữa.mày đang tự nói mày chứ gì,bữa giờ bị ban nhiều group lắm rồi mà chưa thấy mày up proof ban của mày lên:))

vote bác 1 phiếu :)...............

úi giờ mói vô box cap thấy chị bị đó đánh sao nó cho chi về vườn nghĩ ngơi thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week