update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
Bắt đầu catp cũng gần thời gian đăng ký mmo4vn.
1 chữ, 2 chữ biết vì tham gia trên này. Ko gõ 1 chữ vì làm cho group.
Tổng thiệt hại từ đó đến nay: 1 ID. Ngay đợt đầu tiên gần nhất Pix thả chó mèo lại, soft XD chưa cập nhật.
Lý do: cực kỳ vớ vẩn (do làm trên Web). Trước giờ chỉ toàn làm trên soft, lần đầu tiên làm trên web ko quen nhìn: chữ nhỏ, vị trí không thuận tiện như soft ... newbie đến nỗi ko biết là gõ xong thì nhấn enter như trên soft được hay ko thế là cữ gõ xong lại click chuột vào "sent" =)). Cho đến lúc 1 bảng chó -mèo hiện ra do ko quen nhìn nên thấy nó vừa nhỏ lại khó nhìn + có con ko tài nào phân biệt được chó hay mèo --> click đại --> hiện ra bảng chó-mèo tiếp (bảng cũ y chang) --> Tới lần thứ 3 --> Lặp code 2 lần --> Loading mãi mãi :)) . Sau đó còn chạy lên đây hỏi cách xem ID bị ban vì ko có ID chủ để xem :)) . Giờ thấy các bác nói bị ban do lặp code (cái này mình cũng gặp), do lag ... tuy chưa bị ban lần nào trong những trường hợp này nhưng thật sự là lo lắng :(

thứ 1: tôi là trưởng nhóm riếng chả liên quan nhóm 18 chẳng qua là tôi quen anh Thao ở ngoài mà thôi.
2: Tôi cũng là 9x thôi bạn à :)), bác nói tôi ko có bằng chứng gõ 1 chữ là tất nhiên. Vậy bác có bằng chứng là họ gõ 2 chữ từ trước đến giờ ko??
3: bạn là cái ..éo gì mà đòi bảo tôi im?? Người ta cần lời khuyên chứ ko cần lời chia buồn vớ vẩn nhé
4: Anh Thao ăn bớt, chỉnh %, tôi biết thừa, chính tôi cũng làm vậy, gọi đó là bóc lột cũng đc, nhưng ai chả công cho chúng tôi khi phải hướng dẫn newbie, cấp ID , soft. Newbie làm bị ban trốn mất tiền đó ai bù vào???
Chị Nguyên tốt? OK chấp nhận nhưng là 1 người ko có đầu óc kinh doanh sắc bén chính vì vậy giờ chị N đã bỏ captcha
Làm cái gì cũng phải cần người hướng dẫn giỏi. Như nhóm 18 giờ lên top 4 rồi mem vào liên tục. Anh Thao cũng đã ko chỉnh % nữa mà lương cũng tăng lên 19,20,21 rồi. Còn tôi thì vẫn chỉnh 95% và trả lương 18->20 :D

Nhưng chúng tôi ko bao giờ để mem phải bơ vơ hay tan rã nhóm khiến họ ko biết đi đâu về đâu, vì họ ko biết về mmo mà chỉ biết qua chúng tôi nên chúng tôi mà bỏ thì họ cũng ko thể làm đc. Bạn hiểu chứ. Chứ tuyển mem mà biết hết như forum mình thì khỏe, trả lương 20,21 cũng vui lòng
Cậu ko nên vì ghét mà đánh giá người khác, cậu tôn thờ chị N. Thì nhóm 18 cũng tôn thờ anh T giống như nhóm tôi tôn thờ tôi vậy.
Ko nên tranh cãi làm gì vấn đề nhóm này nhóm kia. Cái nào cũng có mặt lợi và hại thôi
Mày là cái thá gì mà mày nói chị nguyên đíu có đầu óc sắc bén! đệch, hạng người như mày đíu biết gì thì đừng có sủa!
tức vãi! chị nguyên đang đau vì cái lũ khốn chuyên cho mem qua phá như thằng đồng thau 2 tỷ đó !
tao mà có banned tao cũng ráng hết hơi chửi cái lũ khốn " Shit 2 tỷ "

Ko ban dc thì nói đi em, việc gì mà cứ lấy mấy cái rule j j ra hù tụi anh =))
Y như mấy thằng dân quân thấy người dân đánh nhau, chỉ dám vào can thôi chứ *** dám làm gì =))
Công an nó có quyền thì nó ko rảnh lo chuyện bao đồng, còn mầy thằng dân quân chỉ biết ăn theo, dựa hơi thôi. Công an to mồm thì dân quân hùa theo chửi, Công an mà im thì cũng câm như hến =))

Nói vậy hiểu sao thì hiểu, banned acc cũg đc, clone đc mà ;))
Mà nếu có banned dc chắc mấy người kia bị banned trước rồi mới tới mình nhỉ :)) Ah nếu có banned thì lấy danh nghĩa của mình banned nha, chứ đừng kiu người khác banned dùm =))

Bắt đầu catp cũng gần thời gian đăng ký mmo4vn.
1 chữ, 2 chữ biết vì tham gia trên này. Ko gõ 1 chữ vì làm cho group.
Tổng thiệt hại từ đó đến nay: 1 ID. Ngay đợt đầu tiên gần nhất Pix thả chó mèo lại, soft XD chưa cập nhật.
Lý do: cực kỳ vớ vẩn (do làm trên Web). Trước giờ chỉ toàn làm trên soft, lần đầu tiên làm trên web ko quen nhìn: chữ nhỏ, vị trí không thuận tiện như soft ... newbie đến nỗi ko biết là gõ xong thì nhấn enter như trên soft được hay ko thế là cữ gõ xong lại click chuột vào "sent" =)). Cho đến lúc 1 bảng chó -mèo hiện ra do ko quen nhìn nên thấy nó vừa nhỏ lại khó nhìn + có con ko tài nào phân biệt được chó hay mèo --> click đại --> hiện ra bảng chó-mèo tiếp (bảng cũ y chang) --> Tới lần thứ 3 --> Lặp code 2 lần --> Loading mãi mãi :)) . Sau đó còn chạy lên đây hỏi cách xem ID bị ban vì ko có ID chủ để xem :)) . Giờ thấy các bác nói bị ban do lặp code (cái này mình cũng gặp), do lag ... tuy chưa bị ban lần nào trong những trường hợp này nhưng thật sự là lo lắng :(
mình bị lặp 1-2 code hoài chả sao , lần đầu tiên 9id bị lặp như tối nay , 1 vố quá đau :(

đi cả ngày về lại có cãi nhau à? vui ghê.
à, có việc này. các bạn cãi nhau cứ cãi, but đừng lôi những người ko liên quan vào nhé. tội cho họ lắm.

Ko ban dc thì nói đi em, việc gì mà cứ lấy mấy cái rule j j ra hù tụi anh =))
Y như mấy thằng dân quân thấy người dân đánh nhau, chỉ dám vào can thôi chứ *** dám làm gì =))
Công an nó có quyền thì nó ko rảnh lo chuyện bao đồng, còn mầy thằng dân quân chỉ biết ăn theo, dựa hơi thôi. Công an to mồm thì dân quân hùa theo chửi, Công an mà im thì cũng câm như hến =))

Nói vậy hiểu sao thì hiểu, banned acc cũg đc, clone đc mà ;))
Mà nếu có banned dc chắc mấy người kia bị banned trước rồi mới tới mình nhỉ :)) Ah nếu có banned thì lấy danh nghĩa của mình banned nha, chứ đừng kiu người khác banned dùm =))

bạn cứ từ từ , cười người hôm trước hôm sau người cười . Bạn ko hiểu câu này sao ? Mà mình thì ko có điều j để cãi với bạn cả . Sống cho đàng hoàng để lấy nick chính mà ngẩng mặt lên với đời chứ đừng clone nick hèn lắm , sống ko biết nhục sao ? cái bản mặt của cậu nó cũng dày tựa tựa cái chú knight thôi :binhsua48:

bạn cứ từ từ , cười người hôm trước hôm sau người cười . Bạn ko hiểu câu này sao ? Mà mình thì ko có điều j để cãi với bạn cả . Sống cho đàng hoàng để lấy nick chính mà ngẩng mặt lên với đời chứ đừng clone nick hèn lắm , sống ko biết nhục sao ? cái bản mặt của cậu nó cũng dày tựa tựa cái chú knight thôi :binhsua48:

mình kinh tởm những đứa clone nick đi thọc ngoáy người khác , rồi dùng nick chính giả làm người tốt công nhận sống giả tạo hay thật

mình kinh tởm những đứa clone nick đi thọc ngoáy người khác , rồi dùng nick chính giả làm người tốt công nhận sống giả tạo hay thật

Bạn ám chỉ 5tin à. có bằng chứng gì ko bạn ? nếu thật sự như vậy thì sReport Admin nhé, đừng nói ẩu hạ thấp uy tín người ta.

Bạn ám chỉ 5tin à. có bằng chứng gì ko bạn ? nếu thật sự như vậy thì sReport Admin nhé, đừng nói ẩu hạ thấp uy tín người ta.

lay hồn ai nói 5tin đâu trời quote lại đoạn của 5tin rồi nói thôi , còn nói ai thì ở trên có cả đống oan ghê 5tin thì hồi lâu mình cũng k thích lắm nhưng bây h làm việc của 1 tmod rất tốt mình ủng hộ

Last edited by a moderator:
lâu lâu có 1 vụ cãi nhau có ai bị ban nữa kô up lên luôn đi chứ kô dám gõ :binhsua37:

uh anh chờ, anh chờ có ngày em lên mod banned đc anh =))

Mà ngày đó còn xa lắm em, cố gắng đi cô bé. Mà em phấn đấu như vậy để làm gì nhỉ? 1 Người mà đi lấy cuộc sống ảo, diễn đàn ảo để phấn đấu mình trên người ta, thức hôm thức khuya canh captcha load nhanh để gõ 1 chữ kiếm tiền cực khổ. Trong khi đó ko biết ngoài đời thực mình có đc phấn đấu dc như trong cuộc sống ão này ko.
Nói vậy thôi chắc hiểu em là người con gái thế nào rồi ;))

Theo tui thì ai vi phạm thì ông Mod band cảnh cáo.nếu mà muốn chửi nhau ra Y! cho nó nhanh.còn Team này Team nọ chửi nhau thì nên chấm dứt được rồi.Nhân nào qả đấy.sống ko phải sợ thiệt đâu :)

Tmod nhắc nhỡ nhiều lần mà một số bạn vẫn coi thường mod, rules. Nên mình đưa tiễn 2 bạn duyanh1904 và kellycorde ra đảo ngắm cá 3 ngày :m118:

tôi chả biết, nhưng mem của tôi toàn người quen và họ ko hề biết đến forum này nên họ ko biết gõ 1 chữ, trước tôi chỉ dạy vài người gõ 1 chữ giờ tôi cấm họ cũng ko gõ nữa rồi.
Ai gõ 1 chữ tôi cho group khác chữ ko cho vào group chính, và group khác của tôi cũng ban gần hết rồi, gõ 2 chữ cung ban đó. Chả trách ai, coi như quả báo khi vi phạm rule thế thôi

Làm kinh doanh phải có cái đầu, trưởng nhóm 18 có bóc lột thật, có chém gió thật nhưng anh ấy có 1 cách tính toán rất kinh tế nên dù gặp trục trặc gì cũng giải quyết đc chứ ko như nhóm chị Nguyên.
Chị nguyên tốt thật nên ko tính toán nên lãi ko đc bao nhiêu dẫn đến khi gặp trục trắc thì lập tức tan rã, ko có tiền trả cho mem

Tôi thà bị bóc lột 1 chút mà làm cho ông chủ biết tính toán, còn hơn làm cho 1 chủ tốt mà sập tiệm lúc nào ko biết :)

Mày có mắt ko ! mày nói chị nguyên tan rã vì không bóc lột bằng cái giống sh!.. tụi mày à !
Cái lũ chuyên cho người đi phá id mà còn lồng lộn lên khen nhau dài đuôi à ? mày biết vì có những thằng khốn xấu xa, kinh tởm với cái tài bóc lột mà h chị nguyên đang bị gì không hả thằng khốn nạn ?
Đậu xanh rau má, đã thế thì huỵch toẹt ra 1 lần, nếu chị nguyên có chuyện gì ? thì tụi mày gieo nhân nào, ắt gặp quả nấy thôi !
Mày có biết h chị nguyên ở đâu không hả ? thứ 2 tuần trước, chị nguyên gục trên bàn phím đấy, mày hiểu chứ? h chị 2 đang hôn mê ở singapo, không biết có tỉnh lại được hay không ? trước lúc hôn mê chị ấy còn tỉnh được một chút, mày biết chị ấy lo cho ai không ? mày biết ko ? Chị dặn chồng cố gắng trả tiền đầy đủ cho mem, chị ấy sợ mem lại không có id mà làm...
chị nguyên của tao đó, ai làm cho chị đều biết, chị làm có giữ cho mình một cắc nào của mem hay không ? chị làm vì chị có 1 tấm lòng đối với những đứa trẻ bất hạnh, mày hiểu không ? rồi lúc có % từ pix, chị nghĩ giúp được ai nữa sẽ giúp đó, nên chị mới tuyển mem để mọi người cùng được lợi ! chứ mày nghĩ chị làm vì vài đồng tiền của mem à ! xin lỗi nếu nói thẳng ra, ừ chị không có 2 tỷ như ai kia, không được ăn học để có thể là thạc sĩ này, tiến sĩ nọ, nhưng chị cũng có 1 công ty đấy, cũng là bà giám đốc đấy, ờ thì chị ko giàu vật chất, nhưng chắc chắn chị là ngừoi giàu cái tình nhất trong mmo này. CHỉ vì chị mang bệnh trong người nên mới không thể điều hành được công ty nữa thôi ! nên chị cố gắng tìm niềm vui trong mmo, chị nghĩ sẽ giúp được nhiều người ! nhưng... trời lun bất công với người tốt!
Chị ơi, mau tỉnh dậy đi ! huhu:binhsua46: em nhớ chị quá, nhớ đến những đêm 2h sáng đã thấy chị dậy test id cho mọi người, nhớ đến cảnh chị phải bán cả mớ id trùm để có tiền pay cho mem... cố gắng thanh toán cho mem, cho ứng lương mỗi khi mem có việc đột xuất... làm tất cả vì mem. CHị ơi mau tỉnh dậy đi ! huhu !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week