Update tình hình PIX ver 2 !!!!

Status
Not open for further replies.

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
Sao ai cũng kêu chậm vậy ta? Mình vẫn cạp bình thường thấy chậm gì đâu ,hồi đêm test 4 ID mà vẫn cạp đc 900h/1h đc 3 em xuống 0 còn 1 em lên trời :D

anh1332

Hero
Reactions
336
MR
0.042
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Sao ai cũng kêu chậm vậy ta? Mình vẫn cạp bình thường thấy chậm gì đâu ,hồi đêm test 4 ID mà vẫn cạp đc 900h/1h đc 3 em xuống 0 còn 1 em lên trời :D
bác hên thế , đêm nào cũng thấy bác mạng nhanh vá test id ngon ! chắc bác hút hét cũa ace quá :binhsua76:

bác hên thế , đêm nào cũng thấy bác mạng nhanh vá test id ngon ! chắc bác hút hét cũa ace quá :binhsua76:
Captcha có thể nói là hình thức MMO đơn giản và dễ hiểu nhất trong tất cả các hình thức MMO hiện nay nhưng ko vì thế mà khi chơi nó lại ko có 1 chiến thuật phân phối thời gian làm hợp lí :D Mình thì thường chơi theo những khung giờ nhất định chứ ko phải lúc nào cũng hùng hục cắm đầu vào Cạp ;) Hiện nay thì mình đang làm theo những khung giờ các bạn tham khảo nhé ,1 ngày chỉ Cạp khoảng 5h thôi đủ tiền uống cafe+ ăn sáng :D khung của mình ko dành cho những ai coi Cạp là công việc toàn thời gian và coi nó là công việc kiếm tiền chính ;)
I- Bắt đầu ngày mới khoảng từ 4h45'~6h sáng Pix load ổn định với pri 4 trở xuống
II-11h~12h30' trưa cũng là 1 khung giờ Pix load nhanh với Pri 2,3
III- 17h~18h chiều lại là 1 khung giờ tốt cho pri 3,4
IV- Kêt thúc 1 ngày luyện cơ tay với khung từ 0h~1h30' với pri 3~5
Ở đây mình bỏ qua những Pri trên 5 vì hiện nay những ID có pri loại này thì mình cho nó nghỉ khỏe hết ,đây là những khung giờ cá nhân mình cho là " Vàng" với hiệu quả công việc cao nhất :) Tất nhiên còn có những yếu tố khách quan đến từ nhà cung cấp dịch vụ mạng, đến từ Pixprofit thì mình cũng chịu :D Bó cánh như các bạn thôi @.@

alias91192

Senior
Reactions
251
MR
0.001
gõ từ 3h load vèo vèo có sao đâu nhỉ, giờ vẫn load vèo vèo, chỉ có điều ra nhiều hình khó hơn :binhsua58:

miao

Banned
Reactions
5
MR
0.000
pri 4 load rất chậm,chỉ gõ đc với 0,1. pri 2,3 còn rì rì hơi chán :)
k biết các mạng khác sao,chứ mạng VNPT miao đang dùng sáng nay load pri 4 chậm quá,test ID k đc như mọi hôm :-s
p/s :
ngày 21/8,như sau :
- ID pri 0<500 code.Giá 0,45$/1ID.Các bạn mua trên 10ID giá 0,35$/1ID - Số lượng nhiều !
- ID pri 0 >1000 code.Giá 0,8$/1ID.Các bạn mua trên 10ID giá 0,6$/1ID - Số lượng có hạn !
- ID pri 1 >1000 code.Giá 0,65$/1ID.Các bạn mua trên 5ID giá 0,55$/1ID - Số lượng có hạn !
giao dịch qua WMZ or VIETCOMBANK.
yh : be.miao
thời gian miao onl để giao dịch : Sáng 10 - 11h + Tối 7h - 10h.
ảnh đối chiếu + tham khảo : sẽ update sau.

yeuemhontoi

Banned
Reactions
97
MR
0.000
Captcha có thể nói là hình thức MMO đơn giản và dễ hiểu nhất trong tất cả các hình thức MMO hiện nay nhưng ko vì thế mà khi chơi nó lại ko có 1 chiến thuật phân phối thời gian làm hợp lí :D Mình thì thường chơi theo những khung giờ nhất định chứ ko phải lúc nào cũng hùng hục cắm đầu vào Cạp ;) Hiện nay thì mình đang làm theo những khung giờ các bạn tham khảo nhé ,1 ngày chỉ Cạp khoảng 5h thôi đủ tiền uống cafe+ ăn sáng :D khung của mình ko dành cho những ai coi Cạp là công việc toàn thời gian và coi nó là công việc kiếm tiền chính ;)
I- Bắt đầu ngày mới khoảng từ 4h45'~6h sáng Pix load ổn định với pri 4 trở xuống
II-11h~12h30' trưa cũng là 1 khung giờ Pix load nhanh với Pri 2,3
III- 17h~18h chiều lại là 1 khung giờ tốt cho pri 3,4
IV- Kêt thúc 1 ngày luyện cơ tay với khung từ 0h~1h30' với pri 3~5
Ở đây mình bỏ qua những Pri trên 5 vì hiện nay những ID có pri loại này thì mình cho nó nghỉ khỏe hết ,đây là những khung giờ cá nhân mình cho là " Vàng" với hiệu quả công việc cao nhất :) Tất nhiên còn có những yếu tố khách quan đến từ nhà cung cấp dịch vụ mạng, đến từ Pixprofit thì mình cũng chịu :D Bó cánh như các bạn thôi @.@

Nói gì cho nhiều bạn, đơn giản là khi nào mọi người ít làm thì pix nó sẽ load nhanh thôi, đơn cử chiều hôm qua khoảng 15h nhiều người ko vào đc, cũng may mình out chưa thoát nên ko bị gì, lúc ấy pri 3 = pri 0, load mệt nghĩ, sau khi pix vào đc soft thì bắt đầu nó chậm dần đều, và nhiều trường hợp khác như thế mình để ý rất nhiều....... Còn buổi tối load nhanh ko fải là do bên nước ngoài gì đâu, khái niệm quá cũ và nhiều người còn ngộ nhận, chẳng qua giờ đó ít người làm nên load nhanh thôi, mấy bạn cứ để ý đi, ít người làm thì sẽ load nhanh, ko có vụ giờ giấc gì hết, tính gì cho mệt ...

Last edited by a moderator:

hieu230592

Hero
Reactions
426
MR
0.563
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
thế nào là nhiều thế nào là ít?

có phải chỉ có nước mình chơi đâu, bộ không tính nước ngoài luôn ak bạn?

Nói gì cho nhiều bạn, đơn giản là khi nào mọi người ít làm thì pix nó sẽ load nhanh thôi, đơn cử chiều hôm qua khoảng 15h nhiều người ko vào đc, cũng may mình out chưa thoát nên ko bị gì, lúc ấy pri 3 = pri 0, load mệt nghĩ, và nhiều trường hợp khácnhư thế....... Còn buổi tối load nhanh ko fải là do bên nước ngoài gì đâu, khái niệm quá cũ và nhiều người còn ngộ nhận, chẳng qua giờ đó ít người làm nên load nhanh thôi, mấy bạn cứ để ý đi, ít người làm thì sẽ load nhanh, ko có vụ giờ giấc gì hết, tính gì cho mệt ...
Thì mình nói ngay từ đầu chỉ là kinh nghiệm cá nhân thôi mà bạn hiền ko cần phải gay gắt với mình như thế đâu :) Ở đây mình nói đến việc phân phối thời gian làm hợp lí và có tính khoa học ,vừa đảm bảo hiệu quả cao nhất và đảm bảo đc sức khỏe để còn dành cho những công việc thường nhật khác :) Mình để ý có rất nhiều bạn lúc nào cũng chăm chăm cày cuốc nhưng hiệu quả công việc ko cao thì mình chia sẻ kinh nghiệm thôi, ai thích thì áp dụng thử ko thích thì cứ làm theo cách của riêng mình đâu có sao đâu :D

tiendat1204

Senior
Reactions
542
MR
0.000
Thì mình nói ngay từ đầu chỉ là kinh nghiệm cá nhân thôi mà bạn hiền ko cần phải gay gắt với mình như thế đâu :) Ở đây mình nói đến việc phân phối thời gian làm hợp lí và có tính khoa học ,vừa đảm bảo hiệu quả cao nhất và đảm bảo đc sức khỏe để còn dành cho những công việc thường nhật khác :) Mình để ý có rất nhiều bạn lúc nào cũng chăm chăm cày cuốc nhưng hiệu quả công việc ko cao thì mình chia sẻ kinh nghiệm thôi, ai thích thì áp dụng thử ko thích thì cứ làm theo cách của riêng mình đâu có sao đâu :D
Nói chung trong quá trình làm thì mọi người sẽ rút ra được kinh nghiệm thôi:D

MrNTHunk

Newbie
Reactions
20
MR
0.000
Sao em gõ capt chậm quá 15' đc có 200 cái thôi mấy bác ạ gõ 1 acc trên web :binhsua101:
mấy bác gõ = 10 ngón hả có ai gõ bằng 8 ngón như em ko0 ạ!
Capt không có ref hả mấy bác?

823478

Senior
Reactions
326
MR
0.000
8 ngón 1k2/h nè bác, có mấy ai gõ đủ 10 ngón đâu, chủ yếu là 8 ngón thôi, ngón cái và ngón út phải ít dùng lắm.

dangtrung86

Banned
Reactions
648
MR
0.000
8 ngón 1k2/h nè bác, có mấy ai gõ đủ 10 ngón đâu, chủ yếu là 8 ngón thôi, ngón cái và ngón út phải ít dùng lắm.
Bạn này khi xóa ko dùng ngón Út bên phải ah?và enter nữa chứ.......Phải nói là 9 ngón mới đúng vì thường chỉ dùng 1 ngón cái để gõ phím space>>>>>>>>>>>>
Tình hình pix thế nào rồi các bạn ơi.Định vào tẹo mà ko biết load nhanh hay chậm....Ai update với...

Santa

Banned
Reactions
69
MR
0.000
tình hình thế nào rôid anh em?

Sao em gõ capt chậm quá 15' đc có 200 cái thôi mấy bác ạ gõ 1 acc trên web :binhsua101:
mấy bác gõ = 10 ngón hả có ai gõ bằng 8 ngón như em ko0 ạ!
Capt không có ref hả mấy bác?
Em còn 4~6 ngón nè..:( Lúc load ngon thì cũng khoảng cỡ bác a.
11h00: 0, 1, 2 load bt. Pri 3 =1/3 pri 1
:binhsua16:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden