Update tình hình PIX ver 2 !!!!

Status
Not open for further replies.
Pri3 load tốt nhé - pri 1 luôn, ko bị image unavailable nhưng có tam giác đỏ :D

2 pri 0 load rất mượt lâu lâu có tam giác,mấy nay k vào gõ giờ xuất hiện mẫu chữ mới khó nhìn quá, có 12.4wpm ah :|

update tình hình là pri 0 lúc nào cũng tốt, 2,3 thì hơi chậm, chắc tại mạng nhà mình. còn cái hình này có cũng tính là sao nhỉ?? 1.JPG

Từ từ nó sẽ pay thôi bạn , LR sẽ delap 1 tí , cứ yên tâm thôi .

Tình hình là load 01 nhanh , 2 khá , 3 chậm lúc có lúc ko . 4 thì ..... :D

ặc.làm chưa đc 30p thì nó cho 3 phát cái bảng continue đc 2 lần ra lần 3 run quá nghỉ luôn.pri 2 load =pri0 anh em chiến lẹ:D

ợ. mới login vào chiến đc 2 phút tự nhiên ra cái bảng close program cú ********* chịu đc.nản luôn hổng biết pri nó co nhảy ko nữa.=((

Code đợt này của Pix khó nhìn thế ko biết :( toàn code có cái lượn sóng ngang chữ ,rồi lắm code lởm khởm chữ +số +chữ hoa tùm lum làm năng suất giảm hẳn :(

có vài code khó nhìn qua..lam tớ tang pri mấy cai roi...ae nào có tự tin mình đánh code đúng thi up lên vài cái cho ae học hỏi rút kinh nghiem di...chứ kiểu này la có ngày bị banned thôi..:((

toan image ivai ! còn tốc độ từ 0 đến 2 = nhau , 3 thì chậm thua 1 xí ! 4 thì :binhsua58: h này chắc chua test được đâu !

Code đợt này của Pix khó nhìn thế ko biết :( toàn code có cái lượn sóng ngang chữ ,rồi lắm code lởm khởm chữ +số +chữ hoa tùm lum làm năng suất giảm hẳn :(

Đợt này làm thấy sai nhiều hơn :(

sai 14 code..nhảy lên pri8..mịa thằng pix..làm khổ ae ta đủ điều..cày như trâu để kiếm tiền cho nó mà..:(..pri4 chưa test dc rồi

pic điên, hôm nay pri 4 gõ mệt nghỉ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week