Update tình hình PIX ver 2 !!!!

Status
Not open for further replies.
pri 2,3 cũng chậm lại rồi. Mình mới làm được có 18 phút. Hix:binhsua32:
Mình down về mấy mẫu captcha để xem lại thấy có gõ nhưng ki tự :;,#$@)(. Không biết sao nữa. Hix lần 2

pri 2,3 cũng chậm lại rồi. Mình mới làm được có 18 phút. Hix:binhsua32:
Mình down về mấy mẫu captcha để xem lại thấy có gõ nhưng ki tự :;,#$@)(. Không biết sao nữa. Hix lần 2
Chính xác là ko gõ những ký tự đó bạn ah
pri 2, 3 đã chậm lại rõ rệt

trưa hôm nay hay bị submitt với unavailable nhỉ.

nản quá, ra image available.. nhiều, sợ làm tiếp thì ban....haiz

trưa hôm nay hay bị submitt với unavailable nhỉ.
Ảnh đó thì gõ :image unavailable luôn, mấy ảnh image unavailable thường là các ảnh chử hiển thị thiếu một nữa. Mail admin nó bảo gỏ cái gì mà mình thấy, replay chán vãi, bác nào mail nó hỏi lần nữa xem, mail nó mấy lần rồi nên không muốn send mail nữa.

3 load chậm rồi....0,1 ,2 vào chiến nhé

Hôm trc cũng mail hỏi admin nó bảo là"""You should type exactly what you see.
"
Thế này là thế nào ko biết, mà bác nào bị ban cái vụ Image.. chưa?

vẫn chiến tốt nhé 3=1
link anh link sạch

PRI 0 1 2 load tốt nhanh nhé , 3 thi có chậm tí nhưng xen kẽ 2 acc pri 2 vẫn ok :D . tỉ lệ pic của pri 2/3 là 100/70

có bác cày pri 8 về thấp hơn dc chưa,em có cái id đánh 201 đúng 200 ,ko biết có kéo về dc ko

có bác cày pri 8 về thấp hơn dc chưa,em có cái id đánh 201 đúng 200 ,ko biết có kéo về dc ko
bạn đễ khoang từ 2h đến 6h sáng log vào gõ xem được ko ! nếu pix nhanh ! nếu gõ được thêm khoãng 30 phút chắc nó cung giãm xuống pri 4,5 j đó !
nếu acc đó ko quan trọng tốt nhất test acc khác đi ! chứ kéo ve pri 0 chăccs chắn ko được ! trước đã thữ !

Chà dạo này nhiều pri 0 quá chẳng biết để làm gì nên cũng ko quan tâm mấy đến chuyện pri nào load tốt... Ước gì anh PIX lại đóng cửa đăng ký để em ép giá :))
PS: Đùa tí AE chém nhẹ thôi nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week